Gặp mặt anh em Huế mồng 4 tết

huong84

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Trả lời: Gặp mặt anh em Huế mồng 4 tết

Cá lóc ở ngoài miền Bắc gọi là cá quả đó em Hương ơi, laothinh là cái ông laothinh í!
hô hô, em đã biết mặt anh rùi nha :))

maigiaphuong

Thành viên Mua Bán
[/QUOTE] Chân trời hồng maigiaphuong đi mô mà không thấy nơi !* bao lì xì * mệ có để dành cho con đây !:D:D[/QUOTE]

Hihi, vậy để dành ít hôm nữa con lên li xì nha mệ,hehe... Tết này con bận việc dưới nhà không lên được mệ ơi..:))

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự
Trả lời: Re: Trả lời: Gặp mặt anh em Huế mồng 4 tết

thế ạ, cám ơn bác Xuân đã chia sẻ thêm thông tin ạ, mà cháu toàn thấy mọi người ăn thịt cá, đầu cá, chứ chưa thấy ai nói ăn lòng cá ngon cả:-B[/QUOTE]

Thử ăn một lần cho biết, không chừng ghiền luôn

Mãi đến hôm nay mới đọc được topic này .
Tuy muộn nhưng vẫn chúc các bác ở Huế an khang, thịnh vượng trong cuộc sống...Có nhiều cuộc họp mặt ấm áp,thân tình hơn trong tương lai...

Mấy món nhậu Huế bày cũng nhiều mà không thấy món Tré Huế hè! :-w

Chúc tất cả các thành viên của "Hội Huế" thật nhiều sức khỏe và ngày càng phát triển.
* thay mặt * hội Huế cám ơn HoangLong đã ghé thăm và cũng chúc lại HL và gia đình một năm an khang thịnh vượng...hy vọng năm sau về Huế ăn tết ...tui sẽ cho nếm món * tré *...:D
==================================
Mãi đến hôm nay mới đọc được topic này .
Tuy muộn nhưng vẫn chúc các bác ở Huế an khang, thịnh vượng trong cuộc sống...Có nhiều cuộc họp mặt ấm áp,thân tình hơn trong tương lai...
oh...bác * đi bụi * vẫn chưa về à :D:D...chúc bác và gia định vạn sự như ý
Tết vui vẻ quá, cầu chúc các thành viên Huế một năm mới An Khang Thịnh Vượng.....
cám ơn newcomer hén ! chúc bạn và gia đình sức khỏe dồ dào và luôn luôn gặp may mắn !;;);;)

laothinh

Moderator
Ec,ăn vậy có bảo đảm cái bụng ko chị :!!
Chị Thảo để chè lên cái bàn ngoài trời rồi thắp 3 nén nhang khấn vái rằng: " chúc haibien mau nhận được chè và ăn ngon miệng", vậy là xong nhanh thôi!:D

Ec,ăn vậy có bảo đảm cái bụng ko chị :!!
...giàu Ngô , giàu Sở không bằng giàu Hà ...hiiiiiiiii:D:D...tiết kiệm tối đa ...chủ trương ...không vất không bỏ...nên * chắc chắn * không đau bụng:D:D:D:D
Chị Thảo để chè lên cái bàn ngoài trời rồi thắp 3 nén nhang khấn vái rằng: " chúc haibien mau nhận được chè và ăn ngon miệng", vậy là xong nhanh thôi!:D
Tội quá ôn ơi !:D:D

haibien

Quản Lý Viên
Choài,bao giờ thăng mới ăn đc bằng cách đấy =))=))=))
...giàu Ngô , giàu Sở không bằng giàu Hà ...hiiiiiiiii:D:D...tiết kiệm tối đa ...chủ trương ...không vất không bỏ...nên * chắc chắn * không đau bụng:D:D:D:D
Dạ vâng,tiết kiệm.
Nhưng cũng cần tiết kiệm thuốc sổ với tiền khám chị nhe :)>-:)>-:)>-

Choài,bao giờ thăng mới ăn đc bằng cách đấy =))=))=))

Dạ vâng,tiết kiệm.
Nhưng cũng cần tiết kiệm thuốc sổ với tiền khám chị nhe :)>-:)>-:)>-
hahahaha...* chọc * em trai một tý cho vui thôi ...chứ ai mờ Hà ...tiện ...kiểu nớ !...chúc em mau có vợ :D:D