Gặp mặt anh em Huế mồng 4 tết

ledinh1081

Thành viên tích cực
Đang " rung cây" đó haibien !
Chưa có khỉ đã rung, có con khỉ nhăn nhở đây nè anh, Mệ mô rồi, mệ cứ rung đi con k sợ đâu...<:p<:p<:p
==================================
Cần gì ai cười, mệ cười đại diện cả nhà là được rồi. ôi nụ cười của mệ, mê chết đi được =))=))=))=))
làm cái topic miêu tả nụ cười dễ thương của Mệ đi em...:-j:-j
Ec,ăn vậy có bảo đảm cái bụng ko chị :!!
đừng nghe xúi dại, bụng tớ giờ vẫn hơi râm râm nè...X_XX_XX_X

Chưa có khỉ đã rung, có con khỉ nhăn nhở đây nè anh, Mệ mô rồi, mệ cứ rung đi con k sợ đâu...<:p<:p<:p

làm cái topic miêu tả nụ cười dễ thương của Mệ đi em...:-j:-j

đừng nghe xúi dại, bụng tớ giờ vẫn hơi râm râm nè...X_XX_XX_X
Nầy đừng có kiếm chuyện với tui hí !...:D:D

ledinh1081

Thành viên tích cực
Nầy đừng có kiếm chuyện với tui hí !...:D:D
-Thì thấy Mệ dzui tánh nên con tính bắt quen lấy le với "Mệ hot" mừ...8-}8-}8-}, thế cháu mệ đã chống lầy chưa mệ ơi???<:p
Em cũng xin "chết" nửa chị ơi, " chết trở lên" mới chịu nhen
ai đi mô cho tui theo dzới... mà nhìn chi mãi con tàu vào bờ...:D:D:D:D

bonhuen0.1

Thành viên tích cực
Cần gì ai cười, mệ cười đại diện cả nhà là được rồi. ôi nụ cười của mệ, mê chết đi [COLOR="Navy". " mi" xạo quá hén ! Thấy mệ móm mém rồi còn cho mệ đi " tàu bay giấy " nữa hén!:O):O)[/COLOR][/SIZE][/QUOTE]

Con mà xạo ah. không tin mệ hỏi mọi người đi. mệ móm mém nhưng nhí nhảnh. đáng yêu dễ sợ. :D:D:D:D:D

[QUOTE="laothinh, post: 635411"]Thiệt không cha nội !=))=))=))

Xịt nói nhỏ không mệ la, "em nói láo đó" =))=))=))=))=))

-Thì thấy Mệ dzui tánh nên con tính bắt quen lấy le với "Mệ hot" mừ...8-}8-}8-}, thế cháu mệ đã chống lầy chưa mệ ơi???<:p

ai đi mô cho tui theo dzới... mà nhìn chi mãi con tàu vào bờ...:D:D:D:D
chantroihong vui và thật cảm động trước cái tình thương mến thương của các bạn rất nhiều ...không biết nói chi hết ....chỉ biết cười trừ...:D:D....và thanks cả nhà ...:D:D

maigiaphuong

Thành viên Mua Bán
chantroihong vui và thật cảm động trước cái tình thương mến thương của các bạn rất nhiều ...không biết nói chi hết ....chỉ biết cười trừ...:D:D....và thanks cả nhà ...:D:D
Mệ cười kiểu đó chưa đẹp, nên cười thế này mệ nè...=))=)),hihi. Từ khi có mệ anh em ở Huế vui cửa vui nhà hẳng lên.

hungcadet

Thành viên
Trả lời: Re: Trả lời: Gặp mặt anh em Huế mồng 4 tết

cám ơn anh Su Mô ^^

thế ạ, cám ơn cô đã chia sẻ, giờ cháu mới biết mặt anh í ạ ^^, công nhận mặt tròn thật :))

thế ạ, cám ơn bác Xuân đã chia sẻ thêm thông tin ạ, mà cháu toàn thấy mọi người ăn thịt cá, đầu cá, chứ chưa thấy ai nói ăn lòng cá ngon cả:-B
Thế là Huong84 không biết rồi, cá lóc ngon nhất là bộ lòng đó :" Nhất lòng, nhì má" đó.