Gửi nhờ cây

duonguyen

Thành viên
Hiện tại e đang thuê nhà và làm việc ở HN (Nguyễn Chí Thanh).
Vì điều kiện chỗ e gửi cây nhà cậu bạn gặp trục trặc, nên e ko thể gửi cây ở đó đc. Chỉ có 2 cây LS (a Tuấn MVH), 1 cây Sanh (3B), 1 cây MCT lá trung (chú Sáu), bác nào có chỗ cho e tá túc cây thì PM cho e nhé, e xin chân thành cám ơn!
Sdt của em là: 0904 612 189

lnvinh

Super Moderator
Vì điều kiện chỗ e gửi cây nhà cậu bạn gặp trục trặc, nên e ko thể gửi cây ở đó đc. Chỉ có 2 cây LS (a Tuấn MVH), 1 cây Sanh (3B), 1 cây MCT lá trung (chú Sáu), bác nào có chỗ cho e tá túc cây thì PM cho e nhé, e xin chân thành cám ơn!
Nói "khơi khơi" vậy ai dám cho gửi em?

Blackrose86

Thành viên tích cực
giá ở Nha Trang thì gửi chỗ mình vô tư:)

duonguyen

Thành viên
Nói "khơi khơi" vậy ai dám cho gửi em?
Hjhj, cám ơn anh đã nhắc nhở.
Híc, Cái phòng trọ của e nó có 20m2, nên em mang về cũng không có chỗ để. Trên tầng thượng thì có chút không gian, nhưng để đó thì mất lúc nào cũng không biết.
Khó thật, thứ 7 bạn e nó chuyển nhà, mai e phải dọn cây rồi, haizzzz.
==================================
giá ở Nha Trang thì gửi chỗ mình vô tư:)
Cám ơn Thức nghen, nghiền cây nó khổ thế đấy. Ở quê mình cũng có 1 số cây, cuối tuần lại về chăm sóc. Cũng muốn có vài cây bên cạnh mình cho đỡ buồn nên mới khổ.
@Cuasovn: A xem vụ này tn nhỉ? A lố lô................ô

Huybonsai

Thành viên tích cực
e rất sẵn vườn, nhưng mỗi tội vườn nhà em tầng 7,a zai thấy được thì qua nhà e nhé, hihi

duonguyen

Thành viên
Cám ơn em nghen, tầng 7 thì a lại làm phiền nhà e thì ngại lắm (cây cối đất cát tùm lum, ông bà già la thì chết! :) )

Huybonsai

Thành viên tích cực
chơi cây thì đất như vàng đối với e anh à, hihi,mấy cây của anh có to không,nếu nhỏ thì uki đấy anh à ,ae giao lưu la chính

nhieuvn

Thành viên tích cực
ai za, thì anh cứ gởi các anh ấy lại 1 thời gian nữa, anh em mà, có gì đâu anh. Chứ nếu gởi như vậy thì gởi cây vòng vòng, ảnh hưởng cây anh ơi. thì anh cứ báo các anh ấy, 1 thời gian nữa thu xếp song mình lấy, em nghỉ cũng không ảnh hưởng gì đâu.

duonguyen

Thành viên
chơi cây thì đất như vàng đối với e anh à, hihi,mấy cây của anh có to không,nếu nhỏ thì uki đấy anh à ,ae giao lưu la chính
Không to lắm em ah, cây to nhứt hoành cỡ 40cm (MCT), còn 2 cây LS hoành cỡ 30, sanh thì 25. hjhj. Mà nhà e ở chỗ nào nhỉ?
ai za, thì anh cứ gởi các anh ấy lại 1 thời gian nữa, anh em mà, có gì đâu anh. Chứ nếu gởi như vậy thì gởi cây vòng vòng, ảnh hưởng cây anh ơi. thì anh cứ báo các anh ấy, 1 thời gian nữa thu xếp song mình lấy, em nghỉ cũng không ảnh hưởng gì đâu.
Cơ bản cậu bạn phải chuyển nhà, nên a cụng phải chuyển cây đi để trả nhà cho chủ e ah. he

greenstar

Thành viên tích cực
Hỏi thử a Trung (snake) xem sao Dương ơi.Đất nhà mình thì rộng thêng thang nhưng ở xa quá.

duonguyen

Thành viên
Hihi, tks Hưng.
Nhà a snake cũng xa quá, chắc phải gửi cây về vườn ở quê mất thôi.

Trương tên Phi

Thành viên tích cực
Mình cũng ở ngay Trần Duy Hưng, nhưng cây mình thì ko có ở đây vì cứ có cây là hùng hục lại đưa về vườn, đi ở trọ mà dưỡng cây thì cũng ko tiện. Biết bác ở Nguyễn Chí Thanh thì anh em có dịp giao lưu.

thanghoa

Thành viên
Sdt của em là: 0904 612 189
thấy bác khổ vậy gần nhà em em cho gửi rồi .xa qua .

duonguyen

Thành viên
thử hỏi anh Kiên hội trưởng xem sao em
Nhà Sếp Kiên cũng chẳng còn chỗ mà chứa cây anh ạ,hjhj. Chắc phải thuê nhà nghỉ cho mấy e nó thôi, há há
Mình cũng ở ngay Trần Duy Hưng, nhưng cây mình thì ko có ở đây vì cứ có cây là hùng hục lại đưa về vườn, đi ở trọ mà dưỡng cây thì cũng ko tiện. Biết bác ở Nguyễn Chí Thanh thì anh em có dịp giao lưu.
Ok, lúc nào rảnh à ơi cafe nha! tks bạn
thấy bác khổ vậy gần nhà em em cho gửi rồi .xa qua .
Cám ơn bạn nha!

dennhem

Thành viên
Tôi ở đường bưởi, cây để trên tầng 4. Nếu chậu của bạn không lớn quá tôi có thể cho gửi. Vườn trên cao nhưng có hệ thống tưới tự động nên yên tâm trong những ngày nắng.

duonguyen

Thành viên
Tôi ở đường bưởi, cây để trên tầng 4. Nếu chậu của bạn không lớn quá tôi có thể cho gửi. Vườn trên cao nhưng có hệ thống tưới tự động nên yên tâm trong những ngày nắng.
Vâng ạ, được thế thì tốt cho e quá. Anh PM cho e SDT của a để e gọi nch được ko? Tks a nhiều!