Gà đòn: bịp mã mái chân xanh

dautam14786

Thành viên
ôi cạp cán,đẹp quá,vảy độ to và đều,em có chơi gà nhưng có chơi tre và gà lông thôi,gà cựa không có em nào

duonguyen

Thành viên
Gà đẹp quá, mình cũng chơi nhưng có vài con ở quê thôi. Đực thì để đạp mái, gái thì nuôi lấy trứng :(:(. Gà thì đá trận nào thua trận đấy, hức hức

lehai

Thành viên
gà đẹp, thới có dặm tốt nhưng cái mỏ trên hình như có vấn đề (dễ gãy) tại ảnh chụp ko rõ phần mỏ, cổ nhìn hơi bị loi (rờ trực tiếp mới biết được), mấy cái vảy quấn cán mình ko thích lắm, tai tếch cắt chưa sạch
nhìn chung cũng là 1 chú gà chiến :) biết sao nói vậy mong chủ thớt thông cảm :)

tieuboi

Thành viên
gà đẹp, thới có dặm tốt nhưng cái mỏ trên hình như có vấn đề (dễ gãy) tại ảnh chụp ko rõ phần mỏ, cổ nhìn hơi bị loi (rờ trực tiếp mới biết được), mấy cái vảy quấn cán mình ko thích lắm, tai tếch cắt chưa sạch
nhìn chung cũng là 1 chú gà chiến :) biết sao nói vậy mong chủ thớt thông cảm :)
Đồng ý kiến với bác này, nói them con gà này có đôi chân theo em là cũng chưa chuẩn được hàng vẩy sát dưới kéo lại đôi chút. Cẳng chân hơi dài, mỏ em nó nếu đánh nhâu không khéo gãy mỏ, đuôi nhìn cũng bình thường chỉ được cái thịt ngon. có gì không phải bác thong cảm nhé:p:p:p

nongdanchinhhieu

Thành viên
cặp cán minh ko chê nhưng gà đòn mà hinh như thế này thì độ bềnh ko có
cổ dài, đùi nhỏ ,mỏ yếu.Có j ko phải mong chủ thớt bỏ qua nhé

ntlam

Thành viên
Ba vảy quấn cán(tam tài) nếu đóng ngang cựa thì đẹp mỏ trên đang thay thì phải đùi ngắn quản dài ko đẹp đầu to cổ nhỏ cũng ko đẹp gọi là chơi tạm thôi chứ mang đi chinh chiến thì cũng ko ổn

nongdanchinhhieu

Thành viên
Ba vảy quấn cán(tam tài) nếu đóng ngang cựa thì đẹp mỏ trên đang thay thì phải đùi ngắn quản dài ko đẹp đầu to cổ nhỏ cũng ko đẹp gọi là chơi tạm thôi chứ mang đi chinh chiến thì cũng ko ổn

ông này có kn chơi gà đòn nè nha

nguyenduoc65

Thành viên
Mình cũng có nuôi và chơi gaf đòn. Gà bạn đẹp, không có gì chê, nhưng nuôi chưa tốt, hơi mỏng, thiếu gân lực. Chắc chưa đánh được đâu. Hôm nào mình sẽ giới thiệu với bạn vài con xem cho vui