Festival Huế_ những ngày chuẩn bị.

laothinh

Moderator
Hòa chung trong không gian các loại hình nghệ thuật khác, năm nay BTC Festival Quốc Tế_ Huế 2012 đã mở thêm 1 không gian triển lãm bonsai tại vườn Ngự Uyển nhằm phục dựng lại khu vườn một thời của các triều nhà Nguyễn. Vài hình ảnh ghi nhận nhanh về công tác chuẩn bị cho cuộc triển lãm này.

Dưới đây là không gian triển lãm của hội SVC thành phố Huế, trong hội này có 4 anh em thành viên của diễn đàn chúng ta tham gia, đó là nik Phan Van Binh, Tuanbonsaihue1, laothinh , tuấn kiệt. Những hình ảnh sơ lượt tạm gởi đến anh em xem, hôm nào chính tức khai mặc sẽ cập nhật lại sau.

Người đứng chống tay là Phan Văn Bình.

laothinh

Moderator
Re: Trả lời: Festival Huế_ những ngày chuẩn bị.

Hôm nào có Festival vậy anh Thịnh? Bao giờ có nhớ up hình chia sẻ nha
Dạ, ngày 7 tháng 4 năm 2012 thưa bác. Cháu sẽ cập nhật hình thêm sau, chúc bác an lành.

@ Chị Thảo: Ngày mô em cũng dậy giờ ni đó chị Thảo.

NGUYENTHOQN

Super Moderator
- Như vậy chỉ còn mấy hôm nữa hã Thịnh ..
Chúc vui .. anh cũng dang nhâm nhi trà một mình đây

Mới "khởi động" mà đã có vẻ hoàng tráng , hứa hẹn một sự "tưng bừng và qui mô" của Fertival ở Huế cùng sự góp sức trong lỉnh vực SVC của các anh, chúc Huế có 1 Fertival thành công và các anh Laothinh,TuanBONSAIHUE1, PhamVan Binh...cũng thành công trong l/vực các anh tham gia.

lnvinh

Super Moderator
Bonsai Huế lần này tuy chưa được thấy hết nhưng đã thấy có nhiều nét thay đổi lớn về phong cách rồi.

laothinh

Moderator

- Như vậy chỉ còn mấy hôm nữa hã Thịnh ..
Chúc vui .. anh cũng dang nhâm nhi trà một mình đây
Dạ một tuần nữa anh Thọ ơi, anh rãnh cầm tay nhắt chị nhà ra chơi nhé.

laothinh

Moderator

Bonsai Huế lần này tuy chưa được thấy hết nhưng đã thấy có nhiều nét thay đổi lớn về phong cách rồi.
Hôm nào sắp đặt xong xuôi em sẽ chụp có phông màn cho đẹp anh Vinh, cảm ơn anh khen. Mong có dịp được anh chia sẽ kinh nghiệm cùng anh em ở Huế.

laothinh

Moderator

Mới "khởi động" mà đã có vẻ hoàng tráng , hứa hẹn một sự "tưng bừng và qui mô" của Fertival ở Huế cùng sự góp sức trong lỉnh vực SVC của các anh, chúc Huế có 1 Fertival thành công và các anh Laothinh,TuanBONSAIHUE1, PhamVan Binh...cũng thành công trong l/vực các anh tham gia.
Cảm ơn anh Dũng, anh em cũng đang cố trong khả năng có thể, mọi sự luôn luôn là bắt đầu.

hung78

Quản lý
Trả lời: Re: Trả lời: Festival Huế_ những ngày chuẩn bị.

Dạ, ngày 7 tháng 4 năm 2012 thưa bác. Cháu sẽ cập nhật hình thêm sau, chúc bác an lành.

@ Chị Thảo: Ngày mô em cũng dậy giờ ni đó chị Thảo.
đến hôm nào vậy a

laothinh

Moderator
Re: Trả lời: Re: Trả lời: Festival Huế_ những ngày chuẩn bị.

đến hôm nào vậy a
Đến ngày 15 anh Hùng ạ. Chương trình năm nay có đến 20 nước tham gia vào các chương trình nghệ thuật cộng đồng đó anh.