Festival Hoa Đà Lạt 2013 - 2014

NDCan

Thành viên tích cực
Tuần lễ văn hóa du lịch Lâm Đồng 2013 sẽ diễn ra từ ngày 29/12/2013 đến 5/01/2014 tại thành phố Đà Lạt và huyện Lạc Dương, tỉnh Lâm Đồng. Với chủ đề “Tây Nguyên – âm vang tiếng gọi đại ngàn”, Tuần lễ văn hóa du lịch Lâm Đồng 2013 là chuỗi các sự kiện chào mừng năm du lịch quốc gia 2014, kỉ niệm 120 năm Đà Lạt hình thành và phát triển; khai mạc Festival hoa Đà Lạt lần thứ V – 2014.
Nghe nói có cả triển lam cây vào dịp này phải không cả nhà ơi ?

nguyenquanghung

Thành Viên Danh Dự
BTC Festival Đalat đang bắt đầu đi mời các tỉnh tham gia triển lãm cây.Ngày 17 /7 sẽ đến Cần thơ.Sau khi làm việc,có chương trình chính thức,mình sẽ báo AE chi tiết hơn.

NDCan

Thành viên tích cực
Tưởng chú đang ở Lâm Đồng chứ ?b-(
Chắc thời gian đó cũng phải chạy vào đó anh à vì năm rồi em cũng vô đó đón tết

BTC Festival Đalat đang bắt đầu đi mời các tỉnh tham gia triển lãm cây.Ngày 17 /7 sẽ đến Cần thơ.Sau khi làm việc,có chương trình chính thức,mình sẽ báo AE chi tiết hơn.
Dạ cảm ơn anh Hưng, khi có chương trình anh đưa nên cho AE nắm được nha anh.bữa đó anh đi chứ anh ?

haohuynhde

Thành viên tích cực
Đến tháng 12 mới diễn ra mà báo sớm thế ông anh hehe. Làm chuyến cho vui nhỉ :-"

NDCan

Thành viên tích cực
Đến tháng 12 mới diễn ra mà báo sớm thế ông anh hehe. Làm chuyến cho vui nhỉ :-"
Ban tổ chức bắt đầu đi mời từ giờ đó haohuynhde ơi.mấy ae đang tính đợt đó sẽ đi vô trong cậu xin visa dần đi nha

dautam14786

Thành viên
festival mà.có hoa lá thì có bónai chứ,năm nào nhàm em cũng hái cà phê trước noel mà năm đi được năm không,vì lúc ấy xe cộ đông lắm,vợ không cho đi:(