em xin trả bài

xuanlutg

Thành viên

Qua thời gian học tập...nay xin ra mắt DD mong nhận thật nhiều lời góp ý của TVDD, qua đây em xin chân thành ghi nhận và cảm ơn tất cả những lời góp ý của các thành viên, xin chúc mái nhà chung luôn thành công!

Tên-Này-Quen-Quen

Thành viên
Đầu tư tý phông nền trả bài cho đẹp hơn đi anh. Lúc lập nick ở dđ cũng là lúc em bắt đầu chơi cây. Cũng gần 1 năm rồi. Bài học 100% ở diễn đàn ko có tý nào ở ngoài. Ko biết bao giờ mới trả bài được nữa.!

xuanlutg

Thành viên
Đầu tư tý phông nền trả bài cho đẹp hơn đi anh. Lúc lập nick ở dđ cũng là lúc em bắt đầu chơi cây. Cũng gần 1 năm rồi. Bài học 100% ở diễn đàn ko có tý npdào ở ngoài. Ko biết bao giờ mới trả bài được nữa.!
cam on anh da gop y, chuc a vui!
==================================
Biết chừng nào mới có cây trả bài đây :((
da, em lam lieu.

Dungchaidc

Thành viên
Nói thật chứ cái diễn đàn này ae thấy sao chứ riêng mình thấy hay ghê hee, từ ngày biết tới nó làm cho cái đam mê của mình thức dậy luôn và bây giờ thì cây tum lum tà la hết, nhưng chưa có tự tin để mà đêm khoe một cây nào luôn hee!
Cây của a quả là đẹp, chụp hình chưa có kỹ thuật nên học thêm lớp nhíp ảnh hiii, nói vui hen!

phamtieuhy

Thành viên
em cũng giống a, khi biết diễn đàn cũng là lúc bắt đầu, mà lại chưa có cây nào để trả bài, :((

xuanlutg

Thành viên
Tui cũng trả bài quài, nhưng ko phải cây=))
cảm ơn bạn, chúc bạn có được nhiều niềm vui trong nghệ thuật bónai.
em cũng giống a, khi biết diễn đàn cũng là lúc bắt đầu, mà lại chưa có cây nào để trả bài, : thật tình thì làm đại để TVDD đóng góp, mình biết còn thật nhiều điều học lắm, cám ơn bạn, chúc bạn vui.
Nói thật chứ cái diễn đàn này ae thấy sao chứ riêng mình thấy hay ghê hee, từ ngày biết tới nó làm cho cái đam mê của mình thức dậy luôn và bây giờ thì cây tum lum tà la hết, nhưng chưa có tự tin để mà đêm khoe một cây nào luôn hee!
Cây của a quả là đẹp, chụp hình chưa có kỹ thuật nên học thêm lớp nhíp ảnh hiii, nói vui hen!
cảm ơn bạn đã góp ý chân thành, mình củng mê hết nói, tải lên D D run ghê luôn, nhưng làm liều, để phát triển, mình muốn phát triển kinh tế trên mãnh đất vùng quê của mình, hơi ảo mộng về nghề này.

dacera

Thành viên
Chúc mừng bạn đã có cây trả bài, mình thì trả học phí, sau 3 năm vẫn còn là thành viên mới ...hu..hu...

Tên-Này-Quen-Quen

Thành viên
Trả lời: Re: em xin trả bài

Chúc mừng bạn đã có cây trả bài, mình thì trả học phí, sau 3 năm vẫn còn là thành viên mới ...hu..hu...
Anh nói mới thấy. Sao còn thành viên mới nhỉ. Em lại là thành viên. Khó hiểu!

xuanlutg

Thành viên
Trả lời: Re: em xin trả bài

Mình nôn nóng làm liều, mong nhan duoc that nhieu loi gop y tu ban cung nhu TVDD, xin cam on.

xuanlutg

Thành viên
cây này củng học (bắt chước) trên DD mong các anh, em, chú, bác TVDD cho ý kiến, em rất muốn tiếp thu cả khen, chê...xin mời cả nhà hiii