Em tập làm non bộ

trinhvanphung

Thành viên tích cực
Nhìn là biết tác giả là ai rồi. Sư huynh khiêm tốn quá,mới tập làm cái này là cái thứ mấy chục rồi hả huynh? Nghe tiếng huynh đã lâu nhưng chưa được ngắm tp nào. Cái này nhìn ấn tượng quá,ko biết là có thác nước ko nữa?

hungbonsai

Thành viên tích cực
minh ơi ,anh chưa về mung 5 mới về ,anh qua bên ông anh bán moto ben 130 nguyen thị minh khai ở thêm 2 ngày chơi với ông anh mới về ,em chụp thêm nhiều hình nữa đi nha minh ,tại tiếc máy ảnh của anh hư thẻ nhớ mất ko là có nhiều hình lắm ,
anh tính lấy xe này làm cái đôn cho em chụp hình cho thành hàng khủng luôn,ông anh bắt cóc trông tiệm xe ,ko biết làm gì ,rảnh qua đây chơi với anh

By hungbonsai at 2012-08-18

By hungbonsai at 2012-08-18

TN Minh

Thành viên
Thật tình em chưa rành máy tính cho lắm nên không biết cảm ơn anh em như thế nào....! Em cảm ơn anh VINH,chú THỌ các sư huynh đệ cùng nhiều anh em.Đối với em hiện giờ mọi lời khen chê,điều là động lực để em cố gắng học tập.Em nói ''tập'' bởi vì những tác phâm trước luôn có sư phụ đứng sau.Lần này được phép của sư phụ,em tự làm ,tự cảm nhận để tự kiểm tra mình.Và lớn hơn nữa là nghệ thuật không có đích đến nên lúc nào em cũng phải TẬP.