Duyên với Dương

nuoccolua

Thành viên tích cực
Dương ơi,
1 ngày đẹp trời đầy nắng và gió,cũng như mọi ngày cuối tuần đi đá banh cùng với tất cả ae đội bóng DDCCVN,ngày 02-10 vừa rồi tất cả ae ồ tại Long an và ghé vườn anh 3B giao lưu,tôi tranh thủ thu xếp cv và thẳng tiến vườn anh 3B,vừa tới nơi chưa lấy lại tinh thần do 1 đoạn dg dài,thì trời đổ mưa tầm tã,buồn bã vì chưa đi tham quan vừon thì bị mưa ập đến,ngồi buồn hiu
thế rồi,1 giọng nam tính thánh thót cất lên,em ăn sáng gì chưa Quý mà sao thế xìu và buồn thế....tôi đáp lại,ko phải anh ơi vì ông trời làm em buồn quá.....uh,vậy hả em,nón nè,xem có cây nào anh chưa uốn sửa gì,bê vào tập uốn sửa đi,anh hướng dẫn cho.....và tôi đội nón lang thang trong mưa,và nhìn thấy 1 cây bỏ lăn lóc 1 góc vườn...tôi hỏi,anh 3 ơi cây này dc ko anh?lấy vào đi em.....và tôi bắt đầu chỉnh sửa cây,trong lúc sửa cây và trò chuyện qua lại với 1 người thầy mom móm luôn nở nụ cười trên môi và 1 cậu học trò mới,nứoc da ngăm đen nhìn bợm chợn cô hồn nhưng dễ thương lắm...........
và tôi hỏi,anh 3 ơi.....cây này của anh hả,để lại cho em nhé,dc ko anh?
anh cất tiếng trả lời...anh ko biết nữa...cây này a ko biết của ai nữa.....và nó ko phải của anh luôn
vậy hả anh....vậy để lại em nhé anh,uh...em lấy đi.giá giao lưu thôi,em đưa nhiêu cũng dc
tôi mừng rỡ như bắt dc vàng thời bão giá,và tinh thần tăng lên vùn vụt,ko còn bần thần như lúc mới tới nữa........
vì giá quá hời và cực sốc
hết rồi.......
mời ae xem cây nhé

trễ rùi,ae xem dỡ nhé,mai viết tiếp,thân.:)>-:)>-:)>-:)>-

bigbabol

Moderator
hôm bữa anh bán lộn giá cho em cây này chỉ có 550 ngàn thồi mà anh lấy đến 700 ngàn, có gì anh gửi lại 150 ngàn cho em sau

ditimmatkhau

Quản lý mới
hôm bữa anh bán lộn giá cho em cây này chỉ có 550 ngàn thồi mà anh lấy đến 700 ngàn, có gì anh gửi lại 150 ngàn cho em sau
Hok cần thối lại đâu anh, cứ mỗi lần lộn giá là lại dc tặng quà tặng cây, hihi!

bonsaitapsu

Thành viên tích cực
chúc mừng cây đẹp nhưng cho duy góp ý chút nha ..cây này tàn dưới càng bay xa cây càng mất vẻ đẹp tự nhiên của nó ý kiến riêng đừng chữi nha co chửi kêu anh 3 chửi chung nghe cho đã hihih

nuoccolua

Thành viên tích cực
trời ,vậy là em mua vẫn bị hớ hả,anh 3B ko cần thối lại tiền đâu,để em tìm thêm cây nào vứt lăn lóc nữa,rồi tính tiếp nha anh,thanks.

hau26

Thành viên
cây rẽ quá, nhưng hình như cành bay nhỏ hơn ngọn phải không nuoccolua,
anh cũng khoái dương, có cần đổi cây KQ hôm trước k ?

bigbabol

Moderator

có cái hình này nhìn hay hơn
cây của em cứ nuôi cho nó dài ra để thân to rồi sau đó cắt gút lại sẽ khá lắm nha quý

vdmy

Thành viên

có cái hình này nhìn hay hơn
cây của em cứ nuôi cho nó dài ra để thân to rồi sau đó cắt gút lại sẽ khá lắm nha quý
anh còn cây dương nào đẹp up em coi vớii em muồn mua 1 hoặc 2 cây chơi nhưng chổ em không có bán anh cho giá luôn nhe.

ledinh1081

Thành viên tích cực
hic, sao rẻ vậy? anh bán giá đó gần như biếu không bạn ấy rồi còn gì? hic, nhìn 2 thân dễ ra cây thác lắm hà! có bán lại không anh j ơi? 8-}8-}8-}8-}

camap_80

Thành viên tích cực
cây này trước nằm trên đường cộng hòa, người ta bán 500k mà em ko mua =))