Diễn đàn caycanhvietnam.com-Hỗ trợ kỹ thuật

danghoaitan2512

Thành viên
Nhờ tư vấn phôi Linh Sam

Mặc dù đã trả hoc phí rất nhiều về phôi linh sam từ Phôi lớn đến phôi nhỏ rồi phôi Vip nhưng tình hình vẫn không cải thiện.(tỉ lệ chết khoảng 80%). Mua về dâm cát vẫn sống và mọc mầm nhưng thời gian sau lại héo rũ, chết từ từ không rõ lí do. Nhờ AE có kinh nghiệm tư vấn dùm, Thanks

==================================
up,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

vanflorida

Thành viên
Chào các ace, mình mới tập tò lên đây. Thử gởi 1 hình và vài dòng trên diễn đàn, hy vọng sẽ cùng được trò chuyện cùng các ace trong những ngày sắp tới.

Bonsai văn sắt

Thành viên Mua Bán
em có đăng cây lên diễn đàn sao khi đăng cây lên biểu tương là đã tùng gủi bài trong chu đề nảy chứ không phải bài mớ...dù là đăng bài mới

lonaansa

Thành viên
Một số thông tin cá nhân viết nhầm, muốn sửa thì làm sao nhỉ. Ví dụ như ngày tháng năm sinh, Avatar

chinhtv1970

Thành viên
Dùng điện thoại Samsung J7 không vào Diễn đàn được, báo lỗi "Trang web bạn sắp truy cập chứa phần mềm độc hại" .
Có cách nào khắc phục không? Nhờ anh em và đàn chủ giúp mình với ạ. thanks!!!

soncm

Thành viên tích cực
Mới chớp mắt tôi mà bài viết đã 7 năm rồi! Tuy chưa gặp lần nào nhưng cũng có một chút ấn tượng

chinhtv1970

Thành viên
Trả lời: Re: Diễn đàn caycanhvietnam.com-Hỗ trợ kỹ thuật

Mới chớp mắt tôi mà bài viết đã 7 năm rồi! Tuy chưa gặp lần nào nhưng cũng có một chút ấn tượng
Hổng hiểu anh Sơn ơi??? hihi

tridoanqn

Thành viên Mua Bán
Dùng điện thoại Samsung J7 không vào Diễn đàn được, báo lỗi "Trang web bạn sắp truy cập chứa phần mềm độc hại" .
Có cách nào khắc phục không? Nhờ anh em và đàn chủ giúp mình với ạ. thanks!!!
Anh sử dụng trình duyệt Dolphin thì vào được ạ.

Qtn Qtn

Thành viên mới
Chậu cổ xưa

Mình có 2 chậu cổ xưa nhưng không rõ thời nào thời gian bao lâu vì mình không có kinh nghiệm.Ae nào có kinh nghiệm cho mình chút kinh nghiệm thậm chí muốn sở hữu mình sẳn sàng cho Ae nào có đam mê thật sự