Diễn đàn cây cảnh là nơi mà em ngộ ra quá nhiều kiến thức về cây cối

tuankien

Thành viên
Diễn đàn cây cảnh là nơi mà em ngộ ra quá nhiều kiến thức về cây cối

Xin chào BQT và các anh ,em trên diễn đàn,quả thật em định chia sẻ cái video này lên diễn đàn nhà ta,nhưng em lăn tăn là có nên hay không,vì cũng có khi mình không lại vi phạm nội quy,nhưng mà thôi nếu em vi phạm thì nhờ các anh nhắc em nhé, E là thành viên vào năm 2010 Nhà thì cây cối chưa có nhiều ,và còn yếu về kiến thức,nhưng khi lên mạng đọc và tìm kiếm được diễn đàn của mình,thế là đọc tất cả các bài chia sẻ của các anh trên các chuyên trang,và ngày nào em cũng lên đọc,đúng là nhờ từ diễn đàn mà em đc quen và kết bạn được rất nhiều các nghệ nhân,trên mạng XH cũng như ngoài thừong.
Em mạo muội chia sẻ với các anh video em tự làm.

Em cũng mong được các anh chia sẻ video này để cho những bạn trẻ hay những ai đó chưa tiếp cận tới diễn đàn được biết ,em cũng chỉ mong là sẽ giúp đc ai đó mới vào vào nghề,mới yêu cây sẽ được mở toang kiến thức sau rộng trong này nhé.

P/S; Em chỉ mong các bạn mới vào nên đầu tư thời gian đọc liên tục 2 tháng liền là đảm bảo sẽ nắm vững đc những kiến thúc cơ bản.

Cảm ơn BQT nếu em có gì sai mong đươc góp ý ạ.
Và đây là video em làm ạ.
+ YouTube Video

trungduart

Administrator
Trả lời: Diễn đàn cây cảnh là nơi mà em ngộ ra quá nhiều kiến thức về cây cối

Cảm ơn bạn, bài viết chia sẽ rất hữu ích và mong rằng bạn sẽ có nhiều video cùng chia sẻ anh em tại diễn đàn. Chúc bạn một ngày vui vẻ

tuankien

Thành viên
Trả lời: Diễn đàn cây cảnh là nơi mà em ngộ ra quá nhiều kiến thức về cây cối

Cảm ơn bạn, bài viết chia sẽ rất hữu ích và mong rằng bạn sẽ có nhiều video cùng chia sẻ anh em tại diễn đàn. Chúc bạn một ngày vui vẻ
Được sự góp ý động viên,là em thấy vui trong lòng
em thích soganl của Đàn chủ "

''Sửa kiểng là biết tu tâm
Giữ lòng kiên nhẫn tâm hồn rạng soi"

Em muốn thật nhiều các bạn trẻ trong cả nước phải học tập các anh chj trên diễn đàn này,

Chân thành cảm ơn anh nhé!