Diễn đàn bị lỗi không xem được hình ảnh

Phôi Sa Tùng

Thành viên
Tình hình là em có một bài viết quảng cáo bán Kéo ghép ... http://forum.caycanhvietnam.com/diendan/showthread.php?t=73265

Có một bác ở Cần Thơ điện thoại 0913973318 gọi em ... chỉ xem được clip mà ko thấy phần sau

Em kiểm tra lại nếu duyệt bằng IE thì đúng là chỉ xem được phần đầu ... còn phần sau thì bó tay

Bên cạnh đó ... Đôi khi diễn đàn không thể xem được hình ...nhiều lúc các anh em vẫn nói ... sao không nhìn thấy hình ...

KHông biết lỗi này là lỗi gì nữa .... mong bác admin xem xét ... hình như web không tương thích với IE8 ... xem hình ko được ...

Nếu nhúng Youtube vào đầu bài viết ... thì phần hình ảnh và text phía dưới clip sẽ không xem được ... nếu duyệt bằng IE8

em sửa lại ,thay vì nhúng clip mà đưa link vào bài viết sẽ lại thấy được toàn bộ bài viết

mình vẫn xem bình thường.lưu ý bạn không được dẫn links sang trang khác.mình sẽ sửa lại bài của bạn.

Phôi Sa Tùng

Thành viên
bác duyệt bằng trình duyệt gì? bản mấy ạ ... vì em thử bằng ie 8 ko vào được ... em vừa sửa đấy ... nếu nhúng clip sẽ ko hiển thị đâu
==================================
Đây bác duyệt hộ em bằng IE8 nhé ... em làm một bài rác để kiểm tra ... thử bằng ie8 bó tay thật ... không các bác lại nghĩ em lìu tìu

http://forum.caycanhvietnam.com/diendan/showthread.php?p=890521#post890521

trungduart

Administrator
Trên dd khuyến khích anh em dùng trình duyệt web bằng chrome, bạn cũng xem và dùng thử thế nào, phiên bản IE còn bị lỗi nên việc tich hợp hình ảnh từ website cũng bị hạn chế.

Chào bạn

Phôi Sa Tùng

Thành viên
Cảm ơn bác ... em dùng crome đấy chứ ... chính vì dùng nên không biết bị lỗi ... khi có người mua hàng ... nói lại là chỉ xem được phần đầu nên em mới thử bằng Ie để xem và kết quả là ko xem được ... có lẽ cùng nhiều người ko xem được ...

Kim Khánh

Thành viên tích cực
Sao tôi dùng chrome thấy không ổn nhỉ - copy và past hình không được, toàn dùng IE và FF. Máy ở nhà mới đây dùng FF có hiện tượng thế này, khi log in vào là nó tự động out ra ngay lập tức. <= Các bác cho hỏi tại sao vậy?

trungduart

Administrator
Cảm ơn bác ... em dùng crome đấy chứ ... chính vì dùng nên không biết bị lỗi ... khi có người mua hàng ... nói lại là chỉ xem được phần đầu nên em mới thử bằng Ie để xem và kết quả là ko xem được ... có lẽ cùng nhiều người ko xem được ...
Nếu bạn dùng internet ở nhà hãy chịu khó rút điện nguồn hoặc reset modem internet để mạng nhận lại IP của bạn. Chúc bạn thành công