Dụng cụ chăm sóc bonsai, cây cảnh hàng đầu Đài Loan

vinhson1204

Thành viên tích cực
Em Quang nhatrang nè anh. Vô lại Sài gòn chưa anh.
Em muốn mua :
1. D171 cưa xếp 180 mm
2. D176 kéo cắt cành cao cấp cán đỏ
3. D189 keo liền sẹo
4. Thuốc kích thích ra rễ.
Có được km không anh ui? Có gì nhắn máy cho em với nhé
A vào rồi e. Cưa D171 a tạm hết hàng rồi e ơi ! E lấy cưa loại khác được ko ? Có km chứ,hihi........

linhsamdream

Thành viên tích cực
công dụng của 2 loại cưa MS D171 và MS D180 có j khác nhau ko a? e thấy răng cưa loại 171 to và thưa hơn loại 180 ( bé và mau hơn) chắc là dùng cắt các kích cỡ cành khác nhau hay là dùng cho loại cây có nhiều nhựa và ít nhựa hả a sơn? ( 2 loại này còn hàng ko a?) Sp Ms D170 : Kéo cành 3m( cán thu ngắn được) có chức năng j a có thể mô tả tác dụng của loại này ko a? Thank a

linhsamdream

Thành viên tích cực
Nếu có hàng cho e ĐK những loại sau a sơn nhé:
1. Ms D171 : Cưa xếp Chiều dài lưỡi : 180mm 01 cái ( 150K)
2. Ms D174 : Kéo tỉa lá,chi dăm 01 cái (80K)
3.Ms D180 : Cưa xếp K25 Chiều dài lưỡi : 250mm 01 cái (150K)
Nếu có báo e sớm nhé a. thank a

vinhson1204

Thành viên tích cực
công dụng của 2 loại cưa MS D171 và MS D180 có j khác nhau ko a? e thấy răng cưa loại 171 to và thưa hơn loại 180 ( bé và mau hơn) chắc là dùng cắt các kích cỡ cành khác nhau hay là dùng cho loại cây có nhiều nhựa và ít nhựa hả a sơn? ( 2 loại này còn hàng ko a?) Sp Ms D170 : Kéo cành 3m( cán thu ngắn được) có chức năng j a có thể mô tả tác dụng của loại này ko a? Thank a
2 loại cưa này chức năng giống nhau e, loại này mình đang hết hàng. Kéo cắt cành 3m là kéo dùng để cắt cành những cây cao như cây bóng mát bạn, có thể thu ngắn lại để cho gọn. Loại này mình đang hết hàng luôn,hi..
==================================
có kìm cạp xéo ko a. giá bao nhieu ạ
Có bạn ạ hàng Nhật giá 1tr1 nhé. Bạn xem thêm tại : http://bonsaivinhson.com/ct/chi-tiet/67/kim-cap-xeo-fukuchi-nhat-ban-205mm-ms-d77-vinhson.html
==================================
Nếu có hàng cho e ĐK những loại sau a sơn nhé:
1. Ms D171 : Cưa xếp Chiều dài lưỡi : 180mm 01 cái ( 150K)
2. Ms D174 : Kéo tỉa lá,chi dăm 01 cái (80K)
3.Ms D180 : Cưa xếp K25 Chiều dài lưỡi : 250mm 01 cái (150K)
Nếu có báo e sớm nhé a. thank a
Ms 1,3 mình hết hàng rồi e ơi !

linhsamdream

Thành viên tích cực
2 loại cưa này chức năng giống nhau e, loại này mình đang hết hàng. Kéo cắt cành 3m là kéo dùng để cắt cành những cây cao như cây bóng mát bạn, có thể thu ngắn lại để cho gọn. Loại này mình đang hết hàng luôn,hi..
Ms 1,3 mình hết hàng rồi e ơi !
Thấy a liên kết vơi a Dungcuvuon đúng ko a? e có qua trang Dungcuvuon nhưng toàn thấy hàng nhật ko thấy hàng đài loan nên ko biết bên a Dungcuvuon có những loại này ko a? và bên a khi nào có hàng vậy a?

vinhson1204

Thành viên tích cực
Thấy a liên kết vơi a Dungcuvuon đúng ko a? e có qua trang Dungcuvuon nhưng toàn thấy hàng nhật ko thấy hàng đài loan nên ko biết bên a Dungcuvuon có những loại này ko a? và bên a khi nào có hàng vậy a?
Ko có e ơi, a Dũng ko bán hàng đài loan e.