Dọn rác thật sự mệt các tiên sinh ạ...

centimet

Quản lý mới
oki...có lẽ việc Cent đùa giỡn đá quá trớn ....

và nhân đây Cent em xin có đôi dòng cảm nghĩ cùng các tiên sinh

Cent nhận được dt trong buổi tiệc....thật sự đã rất phân tâm...tuy phải ngồi đó để cuôc vui trôi qua , giờ mới về tới nhà.

Xin cám ơn 2 tin nhắn đến đờn chủ :
Cent em hiểu rỏ đó là sự hụt hẫng đối với một đứa em tinh thần ....đó là vì bảo vệ ...đó là niềm hi vọng một sự vươn lên .. theo phép lịch sự và nội qui 4r Cent không nên biết 2 anh là ai...nhưng hay ghi nhận nơi Cent em một sự cảm nhận sâu sắc thấm đẫm tình yêu thương của 2 anh đã doi theo em trong từng bài vở. ( cung kính )

Tuy nhiên Cent là con người bình thường , và làm người khác vui là sở thích của Cent em ....đó là cách thư giản , củng cố nội lực trước khi vào những vấn đề lớn hơn...

Cent cũng không cần giải thích vì sao làm thế ...nhưng xin nhắn như với bạn quocnguyen hcm

Bạn ạ. chẳng có người nào điên khoe tý tiền lẻ thế đâu , họa chăng họ hiểu được và mong mang đến nụ cười cho mọi người...

không biết bạn từng nghe câu : nhất tiếu thiên kim chưa nhỉ?

1 nụ cười đáng giá đến ngàn vàng.
..Cent nghèo nên chỉ có thể mang tặng nụ cười cho các bạn mình.

Việc bạn nhìn nhận và phản cảm với cách mình làm mọi người thư giản là lẽ thường thôi bạn ạ....nếu cho phép mình làm bài phân tích ngoài 10.000 từ về cảm nhận của bạn đối với mình....và kết quả mình chứng minh rằng bạn đã quá xem thường tư cách người khác...Việc khoe chiếc xe , cái nhà , hay ô tô ...xa hơn là những bảo vật gia truyền có gia trị hơn gấp nhiều lần số tiền trong hình bạn nhỉ? và Đó là những hình ảnh được đăng tải rất nhiều trên internet.

Chào bạn