Dạ Yên Thảo: Mỏng manh - Quyến rũ

tribao9999

Thành viên
cây này trong Nam dễ trồng ko anh , em thấy người ta bán hạt giống quá trời loại mà ko dám mua sợ trồng ko đc

huyetdu

Banned
Re: Trả lời: Dạ Yên Thảo: Mỏng manh - Quyến rũ

cây này trong Nam dễ trồng ko anh , em thấy người ta bán hạt giống quá trời loại mà ko dám mua sợ trồng ko đc
khí hậu thời tiết trong Nam trồng dễ hơn ngoài Bắc rất nhiều bác ạ!

những hình trên đây được chụp ở trong Nam đấy bác

huyetdu

Banned
Re: Trả lời: Dạ Yên Thảo: Mỏng manh - Quyến rũ

Đẹp thật, ban công để những cây này nhìn lung linh sắc màu quá.
Tôi hay chơi DYT rủ (giống nội) 6 màu bác ạ. Còn những màu khác nó là giống cánh xoăn, thân cứng tôi không thích lắm

top1oil

Thành viên mới
Hoa đẹp thật, ở Hà nội không biết mua hạt giống và cách trồng hoa này thế nào nhỉ. Em thấy mấy cái giỏ treo ở lan can đẹp quá, cái đó bác mua ở đâu vậy?

hoalandep1234

Quản lý mới
Quả đúng thật rực rỡ và sang trọng! Mua hạt ở đâu và ghép trồng ở ngoài Hà Nội như thế nào? Mong các bác chỉ giáo giúp.

Kim Khánh

Thành viên tích cực
Hoa đẹp thật, ở Hà nội không biết mua hạt giống và cách trồng hoa này thế nào nhỉ. Em thấy mấy cái giỏ treo ở lan can đẹp quá, cái đó bác mua ở đâu vậy?
Bác search "hoaau" ạ!

top1oil

Thành viên mới
Cảm ơn bạn Kim Khánh nhé, mình vừa search hoaau xong, hóa ra công ty này cách nhà mình mấy trăm mét. Thật thú vị, mình sẽ qua đó để tham khảo. Cảm ơn bạn rất nhiều

Kim Khánh

Thành viên tích cực
Cảm ơn bạn Kim Khánh nhé, mình vừa search hoaau xong, hóa ra công ty này cách nhà mình mấy trăm mét. Thật thú vị, mình sẽ qua đó để tham khảo. Cảm ơn bạn rất nhiều
Ở đó bán hoa ngoại giá cao hơn (tất nhiên đẹp hơn, bền hơn) những loại DYT nội trên này.