Dù sao đi nữa tôi vẫn yêu em!!!

mrduongle

Thành viên tích cực
Em!
Từ ngày em về bên anh, tả tơi hoa lá :

Anh buồn lắm! Và cũng giận lắm! Anh bỏ mặc em trong góc nhà không muốn ngó tới
==================================
Nhưng, giận thì giận, mà thương thì càng thương, cuối cùng thì cầm lòng không đặng, anh lại tìm em :

Nhẹ nhàng trút bỏ những bông băng quanh em :

Và đây là em tôi sau cơn bão tố mưa dầm :

Chắp vá từng mảnh :

Và từng mảnh :

Cuối cùng cũng xong???

Nhìn quanh, thấy ...thừa một số thứ :

Lại hì hục tháo ra, rồi gắn lại, rồi tháo ra, gắn lại, loay hoay hơn tuần nay , và cuối cùng, em lại hiển hiện trong mắt tôi : đẹp kiêu sa, lộng lẫy :

Hùngcòi

Thành viên tích cực
Khâm phục khâm phục lại đẹp như trước chúc mừng bác đã làm e nó đẹp chở lại,Thanks đã chia sẻ

Sonbn

Thành viên
Lại có đồ nhiều kỉ niệm để chơi rồi. Chế riêng đôn để cho vững chứ mảnh mai thế mà oạch lần nữa thì vô phương. A phục tính kiên trì đấy

duydt

Thành viên
Bữa nay thêm nghề chắp vá, hàn gắn, phục hồi đồ vỡ nữa ta. Gặp ta thì quăng rồi.

QNK

Thành viên
Anh đã thể hiện 1 tình yêu đẹp đối với nghệ thuật, là em chắc em ko đủ kiên nhẫn và...vứt rồi anh ah, thaks anh đã chia sẽ.

mrduongle

Thành viên tích cực
Thật tuyệt ! xin được chia sẻ niềm vui với bạn.
Vâng! Cảm ơn chú nhiều! Con đang rất vui!

Khéo tay và kiên nhẫn ,phục thằng em thật ^:)^
Hic! Nhìn bên ngoài thì cũng chưa ổn lắm đâu anh ạ! Có điều cũng gọi là đã dựng lại được cái cốt để chơi tiêu bản! 8->

Khâm phục khâm phục lại đẹp như trước chúc mừng bác đã làm e nó đẹp chở lại,Thanks đã chia sẻ
Hi! Cảm ơn anh!:-*
Lại có đồ nhiều kỉ niệm để chơi rồi. Chế riêng đôn để cho vững chứ mảnh mai thế mà oạch lần nữa thì vô phương. A phục tính kiên trì đấy
Vâng! Có lẽ phải chế một cái đôn riêng cho em nó thật, một bác chơi lâu năm trong Sài Gòn hôm vừa rồi tâm sự : phải bán cái bình giống của em đi vì sợ nó...dễ đổ!

Bữa nay thêm nghề chắp vá, hàn gắn, phục hồi đồ vỡ nữa ta. Gặp ta thì quăng rồi.
Cũng quăng...vào xó rồi đấy chứ, nhưng mà xót quá lại phải lôi ra! :p
Biết làm sao đây, chia sẻ cùng em
Cảm ơn anh đã chia sẻ! Giờ cũng đỡ buồn hơn bữa mới nhận hàng nhiều rồi anh ạ!
Tình yêu đích thực.
Anh đã thể hiện 1 tình yêu đẹp đối với nghệ thuật, là em chắc em ko đủ kiên nhẫn và...vứt rồi anh ah, thaks anh đã chia sẽ.
Hai anh quá khen làm em ngại!:p

doanvunguyen

Thành viên tích cực
có em Linh đổ nhỏ nhỏ xinh xinh, thấy cái miệng vỡ vừa in, đang tính xin dìa trồng làm kỉ niệm, hic...

mrduongle

Thành viên tích cực
có Linh đổ nhỏ nhỏ xinh xinh, thấy cái miệng vỡ vừa in, đang tính xin dìa trồng làm kỉ niệm, hic...
Mua cái mới đi, rồi bảo người ta đóng đồ như món của em nè, rồi giao cho mấy anh bưu điện vận chuyển, đảm bảo được hình dạng ...như ý muốn :))>:)

mrduongle

Thành viên tích cực
chúc mừng bạn nhưng dù sao vẫn thấy xót xa
Vâng! Không thể thay thế cho sự mất mát được chú ạ! Như cháu đã nói trong topic trước, những món đồ như thế này, một mất đi là là mất mãi mãi, không bao giờ còn lại được nữa!!!

maritime

Thành viên
Chúc mừng anh đã khôi phục lại được hình dáng em nó. Tuy nó ko thể lành lại những vết thương nhưng với : “Dù sao đi nữa tôi vẫn yêu em ” vẫn xin chúc mừng anh

mrduongle

Thành viên tích cực
Chúc mừng anh đã khôi phục lại được hình dáng em nó. Tuy nó ko thể lành lại những vết thương nhưng với : “Dù sao đi nữa tôi vẫn yêu em ” vẫn xin chúc mừng anh
tình yêu ko/ thể rời xa khéo tay thế ...
Cảm ơn các anh đã động viên em!

------------------------------------------
Hay quá,mai có đồ đựng rượu rồi.
Chưa từng thấy ai ngâm rượu ...502 cả! :-??:-??:-??>:)>:)>:)