Dành cho anh em chơi cây cảnh mê đánh cờ tướng!

Hoanglong70

Thành viên tích cực
hẹn nhau đánh trong Zing đi
zingplay mình chưa chơi nhưng chưa thấy lưu lại các ván cờ cũng như thách đấu... theo mình vào trang này hay hơn. http://vn.clubxiangqi.com/index.html
mong được giao lưu vài ván cùng anh.
Thaison08ls xin một vé, nhg mà chỉ đánh trên zing thôi, mình ở Lạng Sơn cơ
vụ này thú vị ghê! đánh off quá hay! em cũng hay chơi trên vnclub nhưng ol ko thích bằng ở ngoài, tiếc là em ở ngoài Bắc mà chỉ thích cờ chứ ko phải cao thủ như các a, có j tổ chức off cờ tướng CCVN xuyên Việt em xin làm chân trà nc nhé :D
Huuduc có nick cờ tướng trong xiangqi không. hô nào hẹn nhau làm ván!!O:)
cờ tướng mình rất thích đánh.mình hay chơi ở ongame cơ
Cách đây 3 tháng, Công ty của mình "người người Gameonline; nhà nhà Gameonline" và bị cấp trên ra quyết định cắt Net luôn. Bây giờ cả ngày chẳng có Net để vào mà chơi nữa đấy. Rất mong Anh/Em cẩn thận dùm cái vụ này cho để không giống như Hoanglong70.

Thân! :-*

namquyennhii

Thành viên
cờ tướng mình rất thích đánh.mình hay chơi ở ongame cơ
mình sẽ lập nick ongame khi nào có dịp sẽ giao luu!
==================================
Luôn và ngay chủ nhật này Hà Nội tử chiến nha anh :)
chủ nhật mình thường cafe cờ tướng. nhưng chỉ đánh với mấy nguồi bạn thôi. vô sài gòn tìm không thấy bạn cờ ;)
mình hay vào trang xiangqiclub.com nhưng trng này chạy cần java.
đánh trong xiangqiclub dễ tìm bàn hơn!
mình chơi trong trang này đựoc 4 năm rồi đánh rất đã .nick mình là nưoc_04 co rảnh thì giao luu nha
ok! khi nào bạn rảnh hẹn trước nhé ( ngoài giờ hành chánh) hôm nào cũng được từ 4h30 trở đi! niếu có dịp mình sẽ qua chổ bạn giao lưu off luôn!8-}
Cách đây 3 tháng, Công ty của mình "người người Gameonline; nhà nhà Gameonline" và bị cấp trên ra quyết định cắt Net luôn. Bây giờ cả ngày chẳng có Net để vào mà chơi nữa đấy. Rất mong Anh/Em cẩn thận dùm cái vụ này cho để không giống như Hoanglong70.

Thân! :-*
Hoanglong nói đúng! chỉ nên chơi ngoài giờ làm thôi! :)>-:)>-:)>-

namquyennhii

Thành viên
ok! chiều nay làm xong hẹn bạn luôn! làm vài ván làm quen
chiều nay có 1 trận tử chiến tại sân nhà. đối thủ chưa gặp bao giờ. hy vọng không làm cho đối thủ batuluong thất vọng!! O:);)
vậy nhé! rất vui được gặp bạn!

namquyennhii

Thành viên
~O) đã giao lưu cờ xong với batuluong. cafe cờ tướng thật vui vẽ! namquyennhii muốn giao lưu với với thật nhiều anh em nữa!! lên! ~O)