Cuối tuần mời ae tham gia đấu giá

Status
Not open for further replies.

VietKimLien

Thành viên
Trả lời: Re: Cuối tuần mời ae tham gia đấu giá

theo em thấy nên để lại quyền thắng cuộc cho người thứ 2 hoặc đấu lại.
anh em rút kinh nghiệm với những thành viên có dấu hiệu như thế này.có thể nt trực tiếp cho mình để BQT lưu ý.
thành viên này đã spam nhiều topic đấu giá và các topic khác.
BQT quyết định khóa nick vĩnh viễn.cấm sinh hoạt trên diễn đàn dưới mọi tên đăng nhập nếu như BQT phát hiện
cho minh tham gia với các bác , mình ở an giang nha xa xôi lắm ..minh đăng ký 2,550.000đ nhe...giao lưu lần đầu hơi kẹo tý nhé,,,
Đây là người có bước giá cao tiếp theo.
Sẽ là người thắng cuộc trong cuộc đấu giá này. Em đã liên lạc với Anh Phương.

kysuphuongpt

Thành viên

đây là người có bước giá cao tiếp theo.
Sẽ là người thắng cuộc trong cuộc đấu giá này. Em đã liên lạc với anh phương.
tỏng số tiên cây và vận chuyển về huyện phú tân tỉnh an giang làl bao nhieu vậy em ? Anh sẻ chuyển tiền trong ngày mai cho em .

VietKimLien

Thành viên

tỏng số tiên cây và vận chuyển về huyện phú tân tỉnh an giang làl bao nhieu vậy em ? Anh sẻ chuyển tiền trong ngày mai cho em .
Dạ để Em nhờ AE ở SG nhận cây rồi chuyển tiếp về Tân Phú, An Giang cho Anh. Em sẽ đóng thùng cẩn thận, cước vận chuyển Anh thêm 50k nũa thôi,
Như vậy, Anh chuyển khoản với số tiền là 2.550.000(vật phẩm) + 50.000 v/c = 2.600.000VND cho chẵn nhé:x:-bd>:D<.

luuvietvu

Thành viên
Chúc mừng anh phương.có cây đẹp.chậu đẹp.tình anh em đẹp.chú kia không tôn trọng anh em.

kysuphuongpt

Thành viên
tình hình là em mới lên nick đỏ ,để rửa nick mới nên đem cây ls lá trung ra đấu giá ,trước là vui sau là ủng hộ 100% cho quỹ ae đà nẵng.

ae xem cây và ra giá.
Cây cao cở 45 cm hoành thân ae đối chứng với hộp thuốc.
Mức giá khởi điểm 100k.
Bước giá tùy ae.
Thời gian đấu giá bắt đầu ngay bây giờ.
Thời gian kết thúc 22 giờ ngày 26-8-2012.
mong anh em tham gia ủng hộ.

:emoticon-time:thêm phần quà ý nghĩa của hội trưởng
mình đã nhận.cây và chậu rồi nhé bạn . Cây đẹp và chậu đẹp ... Mình sẽ giữ làm kỷ niệm của đà nẳ nhé .. Ok các bạn...

Status
Not open for further replies.