Cuốn theo chiều gió

haibien

Quản Lý Viên
Nỗi buồn cứ nối tiếp nỗi buồn.
Anh em nào muốn đi xuyên Việt từ Bắc vào nam ko?
Đêm đầu HN- Huế
Ngày ở Huế đêm bắt xe đi Nha Trang
Chơi NT ngày đêm lại bắt xe đi Long Khánh off .
Hoặc thêm 1 ngày lên Đà Lạt đi Tháp Chàm.
Từ LK thì tính tiếp tới Mũi Cà Mau.
Sơ Sơ là thế.
Ai từ miền Trung đi cũng có thể đi từ miền Trung.

lyducphuong

Thành viên tích cực
Trời! Sao ông đi nhiều dữ vậy, có đi thì đi vào dịp hè cho anh em bán càng với chớ dịp này thì chịu. Chúc thượng lộ bình an.

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Mấy Anh/Em "chẳng làm gì được" tập hợp lại, gom vốn mở một Cửa hàng, Doanh nghiệp, Công ty ... tổ chức và giao cho Cô Tú vào Nam làm ăn. Đến lúc đó Anh/Em thế nào mà chẳng kiếm cớ tuần nào cũng "vào Nam - ra Bắc"? :-bd

huong84

Thành viên tích cực
Mấy Anh/Em "chẳng làm gì được" tập hợp lại, gom vốn mở một Cửa hàng, Doanh nghiệp, Công ty ... tổ chức và giao cho Cô Tú vào Nam làm ăn. Đến lúc đó Anh/Em thế nào mà chẳng kiếm cớ tuần nào cũng "vào Nam - ra Bắc"? :-bd
híc, anh HoàngLong thông minh ghê, dạo nì kinh tế suy thoái nên vấn đề đó cũng hót đó nha >:), mà sao anh đổi thần tượng rùi ạ, thần tượng của anh lạ ghê :))

Hoanglong70

Thành viên tích cực
híc, anh HoàngLong thông minh ghê, dạo nì kinh tế suy thoái nên vấn đề đó cũng hót đó nha >:), mà sao anh đổi thần tượng rùi ạ, thần tượng của anh lạ ghê :))
Hôm rồi vô Google thấy cái hình hay hay nên Anh thay luôn, mà cũng phù hợp với Hoanglong70 nữa chứ ... ;))

pitieel

Thành viên Mua Bán
Re: Trả lời: Cuốn theo chiều gió

=))=))=))=))=))=))...................X_X ko biết lá mơ zới mắm tôm .... ,mà có cái avata.... "ngon" ghê

huong84

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Trả lời: Cuốn theo chiều gió

=))=))=))=))=))=))...................X_X ko biết lá mơ zới mắm tôm .... ,mà có cái avata.... "ngon" ghê
híc, anh Pi làm em lại =P~
==================================
Hôm rồi vô Google thấy cái hình hay hay nên Anh thay luôn, mà cũng phù hợp với Hoanglong70 nữa chứ ... ;))
phù hợp như nào vậy anh ;))