con rơi của Tungnguyennhatrang

ThôngXanh1

Thành viên tích cực
tình hình là hôm 30/6 vừa rồi off tại Tân Phú, không biết ăn nhậu say xỉn thế nào anh Tùng để rơi 1 đám con, may sao em lụm đc 1 đứa đến nay cũng gần đầy tháng, đem khoe anh em

nghe đồn đây là mẹ của bé, topic Này

chúc anh em vui vẻ ! :)

binh79

Thành viên tích cực
tình hình là hôm 30/6 vừa rồi off tại Tân Phú, không biết ăn nhậu say xỉn thế nào anh Tùng để rơi 1 đám con, may sao em lụm đc 1 đứa đến nay cũng gần đầy tháng, đem khoe anh em

A Tùng đem vô tới mấy chục e lận,Thanks A.Cây của Tự nay ra mầm mạnh quá,cây A nay mới lú tí.

quoclongtiengiang1978

Thành viên tích cực

khi nào nở hoa có hạt gửi cho ta ít trồng nha lấy giống của tungnguyen :))giống tốt

ThôngXanh1

Thành viên tích cực
Ghép cho a 1 bo nhe tự
cây linh sam của anh chắc muôn lê văn tèo hay sao á mà lá nó cháy gần hết ( cả non, cả già) mà chưa die, chắc thối tiền lại quá
còn cây này khi nào mạnh em sẽ share đến tiếp anh em :)

Stone_fman

Thành viên
A Tùng có nhờ e nuôi dùm 1 đứa mà hổng biết lão Tân với lão Bắp làm sao để lạc mất tiêu!

dblongthanh

Thành viên Danh Dự
Đợt off này sẽ giao luôn 2 đứa con của tungnguyennhatrang cho KK Tài và anh Qui VT , nuôi nó đã đủ lông đủ cánh.

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực

Ặc ặc.
Vừa thấy tiêu đề mém té xuống ghế.
==================================
khi nào nở hoa có hạt gửi cho ta ít trồng nha lấy giống của tungnguyen :))giống tốt
Vua giống mà xin giống tui chi nữa zị trời:))
ụ, nhánh của ta huỳnh văn tèo òi
Hehehe. Lần sau lấy tiếp nghen Bắp. Giâm sống rồi thì còn. Nhưng chiết thì chắc chờ hơi lâu Bắp ơi

nguyen tran

Thành viên tích cực
Ặc ặc.

Hehehe. Lần sau lấy tiếp nghen Bắp. Giâm sống rồi thì còn. Nhưng chiết thì chắc chờ hơi lâu Bắp ơi
Cho xin 1 giống với [-O<[-O<[-O<

Nhancuibap

Thành viên tích cực
Ặc ặc.

Cảm ơn anh nhé

Nói chung anh có làm thì anh mới giật mình vậy đó TungNguyen ơi! Anh làm ơn nhớ lại những lần đi off mà say đó: Nam Định nè, Huế nè, Tân Phú nè, Vũng Tàu anh nên gắn hộp đen thử coi anh xỉn anh làm gì nhen. Anh cũng có nhiều ngày rong rủi lắm đó.....:))

ThôngXanh1

Thành viên tích cực
Ặc ặc.

Cảm ơn anh nhé

Nói chung anh có làm thì anh mới giật mình vậy đó TungNguyen ơi! Anh làm ơn nhớ lại những lần đi off mà say đó: Nam Định nè, Huế nè, Tân Phú nè, Vũng Tàu anh nên gắn hộp đen thử coi anh xỉn anh làm gì nhen. Anh cũng có nhiều ngày rong rủi lắm đó.....:))
có tật giật mình mà :))

tranbac

Thành viên tích cực
Giống của pác Tungguyênnhatrang tốt quá. Chúc mừng các pác đã lượm được con rơi ngon ;))