Clip xxx - Cấm trẻ em dưới 18 tuổi.

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Hồi gần tối, ra thăm mấy Em rùa, phát hiện hai em nó đang xxx. Chạy vội lấy "cái máy chụp hình quay cái Video Clip" xem cho vui ... \:D/.

Để tăng phần hấp dẫn, đề nghị mọi người mở loa ra nghe nhé. Cực shock!

+ YouTube Video

(PS: Do quay bằng máy chụp hình và không đủ sáng nên phim không được rõ. Rất mong mọi người thông cảm :-*)

gato68

Thành viên tích cực
Dữ dội quá, khỏe quá, hai diễn viên diễn xuất rất chuyên nghiệp. Cẩn thận không ngày mai lên lẹo ở mắt nha anh :-*

sonhnguyen

Thành viên
Bình thường rùa rất kiệm lời, không ngờ cũng có phút giây ồn ào thế. Thật dữ dội!

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Clip xxx - Cấm trẻ em dưới 18 tuổi.

Nói thiệt là do những tiếng "rên" đó mà mình ra xem có chuyện gì đó không? Bây giờ chắc phải tính đường lót ổ cho tụi nó rồi! Ai dè ... :))

Ai có kinh nghiệm về vụ này, xin chia sẻ dùm. ^:)^

TUANKHANH

Moderator
Thiệt là hay quá đi thôi, canh đúng lúc ghê ha anh. Đúng là chuyên gia nhìn khe cửa có khác >:)

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Clip hai Đại gia dành gái ...

Có lẽ thấy đối phương chưa thể hiện rõ "bản năng của phái mạnh" và làm xấu đi hình ảnh của "đàn ông" nên việc quyết dằn mặt, khẳng định định sức mạnh cũng như việc kiểm soát, quản lý các chị Em và các chuyện lớn bé trong cộng đồng ...

+ YouTube Video

(PS: Vui là chính nha các Anh/Em ...

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Tin vui sau thời gian chờ đợi ...

Sáng nay ra cho rùa ăn thì phát hiện thấy cái này nè ...

Khi đem 2 trứng ra ngoài thì thấy có 1 trứng có vết rạn, không chắc trái này sẽ nở. Dù gì đây cũng là một tin vui cho Hoanglong70.

Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ. :-*

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Đã 03 tháng trôi qua kể từ khi Trứng rùa đưa vào ấp nhân tạo ... Hôm nay, quá đau lòng ... :((

Quá tội nghiệp và quá buồn! :(

Cám ơn mọi người đã chia sẻ.