CLBNN TAO ĐÀN triển lãm Lể 30/4-1/5

tamlegtvt

Thành viên
Trời đẹp, cây đẹp, người đẹp!
Bỏ lỡ dịp này uổng 1/2 đời người!
Chúc CLB và Dd ngày càng phát triển!

vuonkienganphuoc

Thành viên tích cực
Sau cơn mưa, vì có việc nên anh Đồng (Tân Phú) đã ko có mặt vào lúc nhận cây, nên cây Ngọa Tùng của anh ấy có AE nào nhận giùm hoặc giữ hộ thì xin vui lòng báo cho BTC biết.
Cây ngọa tùng này của Phan thanh Đồng KHÔNG THẤT LẠC.
Lý do :
+ Đồng đi về lúc 11h 30 có công việc ,nhờ anh Ba Ròm giữ dùm.Xong,lúc 3 giờ chiều Đồng quay trở lại ,hỏi cây và anh Ba; thì
ko liên lạc được vì thẻ sim đã bị hư và ngày lễ thì ko ai sửa.Tụi tui ,gọi điện cho anh Ba liên tục ,ko biết có sự cố gì ?Đến hôm
nay ,nhờ 1 em chạy lại nhà anh Ba,cho mượn di động nói chuyện mới vở lẽ!
+ Vì tôi lu bu công việc tổ chức ,trước khi về anh Ba về ,cũng có nói giử dùm cây cho Đồng,nên chúng tôi cũng không nhớ!
Vậy xin thông báo cùng ae chơi Bonsai yên tâm .Thành thật xin lỗi về sự cố không hay vừa xảy ra

_Kim Khánh_

Thành viên tích cực
Cây ngọa tùng này của Phan thanh Đồng KHÔNG THẤT LẠC.
Lý do :
+ Đồng đi về lúc 11h 30 có công việc ,nhờ anh Ba Ròm giữ dùm.Xong,lúc 3 giờ chiều Đồng quay trở lại ,hỏi cây và anh Ba; thì
ko liên lạc được vì thẻ sim đã bị hư và ngày lễ thì ko ai sửa.Tụi tui ,gọi điện cho anh Ba liên tục ,ko biết có sự cố gì ?Đến hôm
nay ,nhờ 1 em chạy lại nhà anh Ba,cho mượn di động nói chuyện mới vở lẽ!
+ Vì tôi lu bu công việc tổ chức ,trước khi về anh Ba về ,cũng có nói giử dùm cây cho Đồng,nên chúng tôi cũng không nhớ!
Vậy xin thông báo cùng ae chơi Bonsai yên tâm .Thành thật xin lỗi về sự cố không hay vừa xảy ra
Phù....ù...ù...ù...ù...ù...ù...ù...ù...ù...ù...ù...ù...ù..ù!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

vuonkienganphuoc

Thành viên tích cực
Cái bức tượng nhỏ rí cạnh cây là 1 viên đá suiseki hả bác Chủ vườn An Phước?^^
Đúng là viên suiseki :viên đá # 2 t,chưa tính tính kệ gổ ,cây thọ #20 năm ,chậu nhật hàng hiếm gặp
Hôm lễ ko thấy mr ko biết,năm sau nhờ chị 1 tay nhé!

mrkhongbiet

Thành viên tích cực
Đúng là viên suiseki :viên đá # 2 t,chưa tính tính kệ gổ ,cây thọ #20 năm ,chậu nhật hàng hiếm gặp
Hôm lễ ko thấy mr ko biết,năm sau nhờ chị 1 tay nhé!
Dạ, lúc đó đang đạp xe từ Dầu Tiếng về, 10h45 cháu có mặt ở TP,
định "phi" đến TĐ mà nghe con mụ KK bảo tan cuộc rồi nên cháu ko đến ạ ^_^

vuonkienganphuoc

Thành viên tích cực
1-Cây si bông của lekhanh204 đấu giá gây quỷ cho nhóm Bonsai CLBNN TAO ĐÀN=> 1.500 k
2-Cây Linh Sam của anh Trương đình Tín (không có ảnh ) => 900 k.Anh Tín là Mc Ban tổ chức ,người đang cầm micro
Thay mặt Ban tổ chức xin chân thành cảm ơn tấm lòng của quí chủ nhân cây (củ và mới)[/

Cảm ơn lòng nhiệt tình của maivangnambo ,hochoimai và ae... trên hàng ghế nhận cây.

vuonkienganphuoc

Thành viên tích cực
Chấm thi : Cao thủ vào cuộc
Hàng cây sắp hàng trên bàn là cây do "bình chọn"(còn nhiều lổ hổng!!!).Nhờ các vị CAO THỦ rà soát lại TẤT CẢ

Anh em xem xong ,có thể cho biết cảm nghỉ của mình :cái Được và chưa được .