CLBCCNT Xương Giang- CLBCCNT Kinh Bắc giao lưu cuối năm

quangthaolg

Thành viên
Trước hết thay mặt ACE CLBCCNT Xương Giang xin mọi người thông cảm vì điều kiện công việc nên ngày 27-1- 2013 CLBCCNT Xương Giang không tham gia được buổi gặp mặt cuối năm giao lưu với CLBCCNT Kinh Bắc, cuối năm rồi nên mọi việc gấp rút, để bới được một ngày để mọi người gặp mặt cuối năm CLBCCNT Xương Giang qua bàn bạc thống nhất chọn ngày 31-1-2013 (20-12 âm) gặp mặt giao lưu với CLBCCNT Kinh Bắc, quangthaolg xin thông báo đến các quí thành viên CLBCCNT Xương Giang, CLBCCNT Kinh Bắc cùng các Quí thành viên diễn đàn ccvn.com các vùng phụ cận bớt chút thời gian đến giao lưu gặp mặt cuối năm cùng hai CLB.
Địa điểm tại vườn quangthaolg thôn Kim Sơn Thị trấn Vôi, Huyện Lạng Giang- Bắc Giang
Chương trình tổ chức vào buổi chiều ngày thứ năm 31-1-2013, thời gian cụ thể như sau
-13g tập chung đón khách.
-14g Giao lưu gặp gỡ cuối năm.
- 15g Dùng bữa cơm tất niên.
- 16g30 chia tay hẹn năm mới gặp lại.
-Kinh phí đóng góp phương thức thực chi và "căm phu chia" luôn tại buổi gặp mặt
Vì điều kiện thợi gian nên mọi người hết sức thông cảm, mục đích buổi giao lưu nhằm gắn kết các thành viên của hai CLB và các thành viên diễn đàn, nên dù thời gian có gấp đề nghị các thành viên, cố gắng bố trí sắp xếp thời gian đến giao lưu
Đề nghị mọi người đăng ký tại đây để BTC tiện sắp xếp bố trí. Xin cám ơn
Đăng ký tham gia giao lưu
1- quangthaolg
2- viengvinhkieu
3-bonsaivieng
4- haihetech
5-nguyễn dức chúc
6 Lê đình phương
7-Nguyễn minh Hải
8-Đặng hồng Hiếu
9-Nguyễn xuân Thủy
10-Đặng ngọc Quang
11-Phạm Hoàng Đăng
12-Đoàn văn Huy
13-Phạm văn Hiển
14-Thân Văn Hưng

Mời ACE tham gia đăng kí tiếp.xin cám ơn

viengvinhkieu

Quản lý mới
viengvinhkieu đăng ký một xuất nhé. đăng ký tiếp đi mọi người ơi, chúc buổi giao lưu thành công.

quangthaolg

Thành viên
Cám ơn mọi người đã động viên, rất mong được đón bác viengvinhkieu cùng CLBCCNT Kinh Bắc tham gia giao lưu.

bonsaivieng

Thành viên
Hay quá vừa lỗi hẹn xong, lần này làm sao sửa lỗi cho tốt nhé anh Thạo ơi, cho bonsaivieng đăng ký một xuất nhé.

quangthaolg

Thành viên
Danh sách tiếp
15-Nguyễn Thanh Toàn
16-Nguyễn văn lực
17-Lâm Quang Thanh
18- Nguyễn xuân Dậu CTSVC huyện Lạng Giang
19-Hoàng Văn Hoa PCTSVC huyện Lạng Giang

ngockien

Super Moderator
Dù bận rộn cuối năm mà anh em hai CLB liên tiếp có những buổi giao lưu đoàn kết . Sự nhiệt tình của các bác thật đáng trân trọng.

Xin chúc anh em có buổi giao lưu thật vui vẻ và thú vị.

Thomtuyen

Thành viên
Tiếc qua anh Thạo ơi! hôm đó em bận rồi.chúc mọi người gặp mặt vui vẻ-nhiều kỉ niệm.

quangthaolg

Thành viên
Dù bận rộn cuối năm mà anh em hai CLB liên tiếp có những buổi giao lưu đoàn kết . Sự nhiệt tình của các bác thật đáng trân trọng.

Xin chúc anh em có buổi giao lưu thật vui vẻ và thú vị.
Cám ơn hội trưởng đã động viên.Nhưng sự hiện diện của Hội trưởng cũng như anhchij em trên dđ hãy bớt chút thời gian vàng ngọc để đến với buổi of cuói năm này thêm vui vẻ .
==================================
Tiếc qua anh Thạo ơi! hôm đó em bận rồi.chúc mọi người gặp mặt vui vẻ-nhiều kỉ niệm.
Em ơi bận gì Vậy?

ngoc_dung

Moderator
Đông vui quá, mời anh em tiếp tục đăng kí.
Chúc CLBCCNT Xương Giang- CLBCCNT Kinh Bắc giao lưu cuối năm thành công, anh em gặp mặt thật vui vẻ.

BoHaIT_love_bonsai

Thành viên tích cực
Năm sắp hết, tết gần đến rồi, em bận quá nên giờ mới vào được, cả nhà đăng ký đoàn kết và cũng là tổng kết rút kinh nghiệm một năm hoạt động nào!