CLB Bonsai Hải Phòng gặp mặt lần 2 và Bonsai Cà phê

xuanquang251179

Thành viên
Đầu tháng 09 tới mình sẽ ra HN và Hải Phòng, mong nhờ ACE làm thổ địia giúp nhe!
nếu ở gần chợ Hàng thì hay lắm đây! hẹn gặp mọi người nhe.:-h

ductoanvqh

Thành viên tích cực
chúc mừng buổi offline

cung kính
Centimet
Cảm ơn bác! Nếu bác tìm kỹ sẽ có ảnh em, trungduart, dovanlo, bibabol và anh Bảy Trừ chụp cùng nhau đấy ạ! Ngoài ra còn rất nhiều ảnh em và anh em các tỉnh chụp cùng nhau khi anh em về Hải Phòng chơi! Lại còn có cả ảnh anh em lên thăm mảnh vườn be bé trên cao của em nữa đấy!

centimet

Quản lý mới
Cảm ơn bác! Nếu bác tìm kỹ sẽ có ảnh em, trungduart, dovanlo, bibabol và anh Bảy Trừ chụp cùng nhau đấy ạ! Ngoài ra còn rất nhiều ảnh em và anh em các tỉnh chụp cùng nhau khi anh em về Hải Phòng chơi! Lại còn có cả ảnh anh em lên thăm mảnh vườn be bé trên cao của em nữa đấy!
Cent thì không có dip đi đây đi đó ...có phải tiên sinh đấy không?

cung kính
Centimet

ductoanvqh

Thành viên tích cực
Cent thì không có dip đi đây đi đó ...có phải tiên sinh đấy không?

cung kính
Centimet
Mình cũng không có điều kiện đi đây đó, chỉ là anh em đến Hải Phòng thì mình tiếp thôi!
Trong ảnh là Tuandepjzaijj! Vì mình luôn là người cầm máy lên rất ít khi có ảnh trên diễn đàn!

centimet

Quản lý mới
Mình cũng không có điều kiện đi đây đó, chỉ là anh em đến Hải Phòng thì mình tiếp thôi!
Trong ảnh là Tuandepjzaijj! Vì mình luôn là người cầm máy lên rất ít khi có ảnh trên diễn đàn!
hic...Cent tìm mãi mà chẳng thấy tiên sinh là vị nào...thế bảo ráng tìm sẻ thấy ?
=((=((=((

ductoanvqh

Thành viên tích cực
hic...Cent tìm mãi mà chẳng thấy tiên sinh là vị nào...thế bảo ráng tìm sẻ thấy ?
=((=((=((
Tại tiên sinh chưa cố gắng đấy thôi! Topic có ảnh ductoanvqh lại không phải do ductoanvqh lập! Ai lại tự khoe mình đẹp zai bao giờ!

ductoanvqh

Thành viên tích cực
hic..thôi đành hẹn dịp khác tiên sinh ới.

tìm mãi chẳng diện kiến được cái dung nhan. Chắc là chưa có duyên ..

:O)
Hẹn ngày mai sẽ post một bài trong mục chia sẻ có mặt ductoanvqh! Chúc tiên sinh ngon giấc!

hic..thôi đành hẹn dịp khác tiên sinh ới.

tìm mãi chẳng diện kiến được cái dung nhan. Chắc là chưa có duyên ..

:O)
=========
Nếu có ảnh ACE HẢI PHÒNG người "nặng kí" nhất- Đẹp trai nhất (hơn Tuấn DZEPTRAI một bậc)
Đích thị người ấy là Anh Đ.TOÀN :)