Chuyến đi về Đông Anh-Hà Nội

ashui

Thành viên
Sau chuyến đi, BinhThanh được đánh giá là người có cá tính khá mạnh mẽ, quyết đoán khả năng sau này sẽ làm cây tốt nếu tiếp tục tìm tòi thêm nữa chúc mừng nha

hung75caycanh

Thành viên mới
hom qua Nghe Nhan Thuy ve muon the co met khong . Dong Anh gia cay rat hop ly va thuc te , tat ca cac tac pham deu dem phong cach hien dai . Cac ban cung tham gia vao dien dan cay canh de gop y nhe.

ashui

Thành viên
Hom qua nghe nhan Thuy ve muon the a co met ko? Dong Anh gia cay hop ly, tat ca cac tac pham deu co chat luong cao mang phong cach hien dai, rat mong duoc giao luu voi cac anh em tren dien dan
Bác đừng trêu em nhé, bác bảo em nghệ nhân làm em tổn thọ lắm
hic hic

Thích Đủ Thứ

Thành viên tích cực
Em biết mọi người khen để động viên thôi, dù sao cũng cảm ơn mọi người.
Mình cũng có đánh giá như vậy. Tuy nhiên, binhthanh nên học hỏi từ các nghệ nhân làm theo lối cổ nhiều hơn nữa thì mới toàn diện và có khả năng phát triển 1 phong cách cho riêng mình. Hiện tại, bạn đang theo trường phái bonsai.

À cho mình hỏi, cây nguyệt quế thác đổ của bạn giờ thế nào vậy? Nếu bán thì PM cho mình giá nhé. Mình đang muốn tặng 1 ân nhân của mình 1 cây mang ý nghĩa như vậy. Nguyệt quế cho người chiến thắng, nhưng lại làm thác đổ, mang vẻ đẹp của người lùi vào hậu trường như Thượng hoàng Trần Nhân Tông vậy.

trunghp

Thành viên
Anh em các anh hội tụ vui thế Chỉ khổ tôi với Anh Chí cứ ở Thạch Bàn chờ mỏi cổ.

tranathang

Thành viên
Em thấy ở Hà Nam cũng có nhiều cái hay lắm, các bác Hà Nam tham gia diễn đàn cũng mạnh đề nghị anh ashui thiết kế chuyến Hà Nam đi,

tranathang

Thành viên
bài vở dạo này hay trục trăc quá. Em thấy Hà Nam cũng có nhiều cái hay lắm. Các bác tham gia diễn đàn cũng mạnh. Đề nghị bác ashui thu sếp cho anh em được hội tụ tại đây vào ngày gần nhất

ashui

Thành viên
bài vở dạo này hay trục trăc quá. Em thấy Hà Nam cũng có nhiều cái hay lắm. Các bác tham gia diễn đàn cũng mạnh. Đề nghị bác ashui thu sếp cho anh em được hội tụ tại đây vào ngày gần nhất
Ở Hà Nam thì phong trào chơi cây cũng nhiều, em biết bác Ngọc Sơn, bác Khải. Nhưng số lượng thành viên Hà Nam ít quá thì phải, nên chưa thấy anh em nói gì

trungphalai

Thành viên mới
Chờ mãi anh em không về nhà anh Chí mấy anh em chúng tôi đành phải về Hp xin cáo lỗi- Trung
Đời chỉ khác khi bạn khác mà thôi!
Thành công trong sự chuẩn bị là chuẩn bị cho sự thành công!
Trí tuệ của con người trưởng thành trong tĩnh lặng, còn tính cách trưởng thành trong bão táp.
Điều tôi muốn biết trước tiên không phải là bạn đã thất bại ra sao mà là bạn đã chấp nhận nó như thế nào.
Ngu dốt không đáng thẹn bằng thiếu ý chí học hỏi ..!!!!!!
Trả lời kèm theo trích dẫn