Chung một chiến hào

nguyenquanghung

Thành Viên Danh Dự
Diễn đàn cây cảnh việt nam thân yêu của chúng ta sau bao năm đã có lượng thành viên đông đảo,từ ảo bước ra thật qua các đợt offline,giao lưu ,thăm hỏi sức khỏe nhau những lúc vui buốn khó khăn.Điều đó chứng tỏ chúng ta luôn xem DĐCC là ngôi nhà chung thân thương.
Những ngày qua chúng ta nhận được tin vui từ NgocKiên thông báo DĐ ta vinh dự được mời tham dự,trưng bày tại Hoàng thành Hà nội.Đây là một sự kiện lớn chứng tó ngôi nhà chung của ACE chúng ta đã tạo được tiếng vang và vị trí trong lãnh vực SVC VN.
Đàn chủ đã lên tiếng sẵn sàng úng hộ chi phí cho ACE trong nam tham dự triển lảm đẻ là tăng thêm uy tín của DĐ mà hội miền bắc sẽ thay mặt để lo phần tổ chức thực hiện.
Chắc chắn những ngày qua,anh em hội miền bắc rất vất vã vì màu cờ sắt áo chung của chúng ta.Mong lắm thay tấ cả chúng ta nên có sự tham gia nhiệt tình hoặc có lời động viên khích lệ cho đồng đội chúng ta đang ngày đêm chuẩn bị đem danh dự,uy tín về cho màu cờ sắc áo chung của chúng ta.Muốn viết nhiều nữa nhưng thôi,để ACE còn thời gian để chia sẻ.Mfnh chỉ nói lên suy nghĩ của mình,có gì không phải mong được lượng thứ.Trân trọng.

ngockien

Super Moderator
Cảm ơn anh Hưng đã rất quan tâm sự kiện triển lãm của diễn đàn ta kỳ này.

Em đã nhận được tin của nhiều anh em từ miền nam và miền trung đăng ký một số tác phẩm tham gia ,Do đơn vị ta là caycanhvietnam.com nên những tác phẩm hội tụ từ ba miền đất nước sẽ có ý nghĩa rất lớn .

Thay mặt BQT ,xin chân thành gửi lời cảm ơn tới toàn thể anh em.

NaTuan

Quản Lý Viên
Cảm ơn bài viết của anh Hưng . Nếu có sự góp mặt cây của anh em trên khắp các tỉnh thành trong cả nước thì ý nghĩa và uy tín của ccvn.com sẽ rất lớn . Mong anh em chung tay đóng góp xây dựng cho sân chơi này ngày thêm vững mạnh .

nguyenthehungap8

Thành viên tích cực
cảm ơn tiếng nói của anh HƯNG em là thành viên mới của diễn đàn .ở BÌNH PHƯỚC.gốc em ở HÀ TÂY cũ.nge lời mời của bạn KIÊN thông qua anh(em 40 tuổi xin phép gọi KIÊN = bạn ).EM rất sao xuyến ở trong lòng .nếu đợt nàyi ko về được .lần sau có về chắc chắn sẽ ghé qua nhà anh và bạn KIÊN chơi( vì có điạ chỉ ở trên mạng ))xin cảm ơn nhiều.

ngoc_dung

Moderator
Trả lời: Chung một chiến hào

Diễn đàn cây cảnh việt nam thân yêu của chúng ta sau bao năm đã có lượng thành viên đông đảo,từ ảo bước ra thật qua các đợt offline,giao lưu ,thăm hỏi sức khỏe nhau những lúc vui buốn khó khăn.Điều đó chứng tỏ chúng ta luôn xem DĐCC là ngôi nhà chung thân thương.
Những ngày qua chúng ta nhận được tin vui từ NgocKiên thông báo DĐ ta vinh dự được mời tham dự,trưng bày tại Hoàng thành Hà nội.Đây là một sự kiện lớn chứng tó ngôi nhà chung của ACE chúng ta đã tạo được tiếng vang và vị trí trong lãnh vực SVC VN.
Đàn chủ đã lên tiếng sẵn sàng úng hộ chi phí cho ACE trong nam tham dự triển lảm đẻ là tăng thêm uy tín của DĐ mà hội miền bắc sẽ thay mặt để lo phần tổ chức thực hiện.
Chắc chắn những ngày qua,anh em hội miền bắc rất vất vã vì màu cờ sắt áo chung của chúng ta.Mong lắm thay tấ cả chúng ta nên có sự tham gia nhiệt tình hoặc có lời động viên khích lệ cho đồng đội chúng ta đang ngày đêm chuẩn bị đem danh dự,uy tín về cho màu cờ sắc áo chung của chúng ta.Muốn viết nhiều nữa nhưng thôi,để ACE còn thời gian để chia sẻ.Mfnh chỉ nói lên suy nghĩ của mình,có gì không phải mong được lượng thứ.Trân trọng.
Đọc những dòng chia sẻ, những quan tâm và suy nghĩ của anh mà em...chẳng biết nói thế nào nữa, cảm động quá. Mong sao hội miền bắc có được thật nhiều người biết bớt chút công việc riêng, biết lo lắng và sẻ chia cùng bọn em...công sức bọn em bỏ ra chẳng ngần ngại, nhưng nhiều khi cũng thấy chạnh lòng...thôi em ko viết nữa.
Một chút trải lòng, một lời tâm sự với anh trai.

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Trả lời: Chung một chiến hào

Đọc những dòng chia sẻ, những quan tâm và suy nghĩ của anh mà em...chẳng biết nói thế nào nữa, cảm động quá. Mong sao hội miền bắc có được thật nhiều người biết bớt chút công việc riêng, biết lo lắng và sẻ chia cùng bọn em...công sức bọn em bỏ ra chẳng ngần ngại, nhưng nhiều khi cũng thấy chạnh lòng...thôi em ko viết nữa.
Một chút trải lòng, một lời tâm sự với anh trai.
Ông anh thức khuya dữ thiệt. Thôi, đừng suy nghĩ nữa a, ngủ 1 giấc cho đã đi anh ui. Mai lại vui nhé.:x

mrduongle

Thành viên tích cực
Cảm ơn anh Hưng! Cảm ơn tất cả các anh đã vì diễn đàn CCVN.com mà gác việc riêng, đóng công, góp sức,...cho niềm vui và niềm tự hào chung của các anh em thành viên diễn đàn!

NDCan

Thành viên tích cực
Một cây làm chẳng nên non, ba cây chụm lại nên hòn núi cao"
Cảm ơn nhiều ạ