Chuẩn bị cho đợt Offline tháng 7/2013 tại Bà Rịa.

dblongthanh

Thành viên Danh Dự
ghé thăm vườn NGVANTHUAN

chú LanChi này,cây ở nhà thì để mẹ vợ tưới vậy mà đến đây lại đòi tưới cây :))

dabachong

Thành viên tích cực
Phước nghe tin AE đến chơi cũng đến tham gia

chân thành cảm ơn tất cả AE long thành,nhơn trạch.bà rịa vũng tầu đã đón tiếp đoàn ĐQ rất nhiệt tình và lồng hậu là người AE xóm giềng chi kỷ của ĐQ nhé.....:)]:)].8->8->=D>=D>::-bd:-bd....mời cafe.....~O)~O)~O)~O)...khuya các bạn nhé....dabachong đã zề tới nhà rùi........lanchi....coi chừng trong số ĐQ có hai người hổng bít chơi cây đâu nhé....huhuhuuuuuu........

penjing62

Thành Viên Danh Dự
[/URL]
chó của anh Thái mà anh Phát vuốt ve, zụ này hơi bị liều[/QUOTE]

tôi nhìn hình thì thấy cũng bình thường....khi nào a PHÁT mà vuốt ve vợ của a THÁI ....thì mới là liều thiệt đó

NGVTHUAN

Moderator
chân thành cảm ơn tất cả AE long thành,nhơn trạch.bà rịa vũng tầu đã đón tiếp đoàn ĐQ rất nhiệt tình và lồng hậu là người AE xóm giềng chi kỷ của ĐQ nhé.....:)]:)].8->8->=D>=D>::-bd:-bd....mời cafe.....~O)~O)~O)~O)...khuya các bạn nhé....dabachong đã zề tới nhà rùi........lanchi....coi chừng trong số ĐQ có hai người hổng bít chơi cây đâu nhé....huhuhuuuuuu........
Xin cảm ơn Anh Em Định Quán rất nhiều vì không ngại đường xa đã đến giao lưu cùng AE .Hẹn một ngày gần nhất AE mình gặp lại
Chúc tất cả ACE ngày cuối tuần thật vui.

vietdnpc

Thành viên
Xin cảm ơn Anh Em Định Quán rất nhiều vì không ngại đường xa đã đến giao lưu cùng AE .Hẹn một ngày gần nhất AE mình gặp lại
Chúc tất cả ACE ngày cuối tuần thật vui.
Quản lý mới nhiệt tình với anh em quá! Mà lo nghỉ ngơi dưỡng sức đi, nay gương mặt Thuận có vẻ thức khuya dậy sớm hơi nhiều đó.Hii @-)