Cho e hỏi!!!

thang bons

Thành viên mới
Em moi dc mot goc mai vang cung vua vua e cat ngang chua lai khoang 2tat dung dat+so dua trong ma sao thay no thoat nuoc kem qua mong cac bac co kinh nghiem giup e , voi lai neu no dam tuot moi thi nen lam sao cho tuot mao lon va map khoe? Thanks

hoanganh91

Thành viên
Em moi dc mot goc mai vang cung vua vua e cat ngang chua lai khoang 2tat dung dat+so dua trong ma sao thay no thoat nuoc kem qua mong cac bac co kinh nghiem giup e , voi lai neu no dam tuot moi thi nen lam sao cho tuot mao lon va map khoe? Thanks
một gộc mai vàng cúng vua...- dùng đất+sọ dừa trong mả...- mong các bác có kinh-... nếu có dám tuộc môi...- thì tuộc mào luôn. he he:)):))$-)$-):O):O)
(một tình huống nhắn tin ở trường của 1 cô giáo) anh oi cho em ve voi, em dang o truong, muon lam roi, cac co cung dang o truong het, cac co cai lon to lam, em khong co cai lon, cac thay dang cat dan, ho bao cac co dang ra de ho cat nhung tui em khong chiu,

thang bons

Thành viên mới
Dạ! Gốc mai vừa trồng bằng đất+sơ dừa thoát nước kém mong pác giúp, nếu nó ra tượt thì nên làm gì cho tượt khỏe và mau lớn

hoanganh91

Thành viên
mình thường thấy ông già của mình trộn cát phù sa+ trấu+phân bò còn cát trộn xơ dừa thì thường thấy ổng đắp gốc mà lá tốt lắm.

yeu bon sai1

Thành viên
bạn ơi sơ dừa 15% +đất 15% + 80% cát to cát xây dựng ấy bạn trồng cho tất cả các cây đều ok . khi cây ra lá nhiều mới cho ăn phân nhé , đảm bảo với bạn luôn đó .