Chia xẻ cùng anh em tác phẩm sanh bonsai dáng huyền của Kihieulam

Kihieulam

Thành viên tích cực
Cây này mình có được do giao lưu với bác Thành StomrSnow, từ nhỏ em đã theo sư phụ luyện công trên tầng thượng nên dù tuổi còn nhỏ nhưng võ công của em cũng khá cao. Chỉ cần tưởng tượng lúc nào thân hình em to bằng cổ tay cũng có thể thấy được độ zữ của em như thế nào _:_). Hôm nay nhân ngày tròn 1 năm em về với vườn Kihieulam, xin đưa lên vài hình ảnh của siêu mẫu nhí này anh em cùng ngắm cho vui, khi nào em trưởng thành mình sẽ tiếp tục đưa lên chia xẻ,
Chúc anh em có những phút thoải mái khi xem em Huyền Diệu diễn thời trang nhé :c
Thân,

centimet

Quản lý mới
Trả lời: Chia xẻ cùng anh em tác phẩm sanh bonsai dáng huyền của Kihieulam

Cây đẹp

chúc mừng tiên sinh
Centimet

TapBonsai

Thành viên tích cực

Cây này mình có được do giao lưu với bác Thành StomrSnow, từ nhỏ em đã theo sư phụ luyện công trên tầng thượng nên dù tuổi còn nhỏ nhưng võ công của em cũng khá cao. Chỉ cần tưởng tượng lúc nào thân hình em to bằng cổ tay cũng có thể thấy được độ zữ của em như thế nào _:_). Hôm nay nhân ngày tròn 1 năm em về với vườn Kihieulam, xin đưa lên vài hình ảnh của siêu mẫu nhí này anh em cùng ngắm cho vui, khi nào em trưởng thành mình sẽ tiếp tục đưa lên chia xẻ,
Chúc anh em có những phút thoải mái khi xem em Huyền Diệu diễn thời trang nhé :c
Thân,

Cây có nét. Chậu và đôn rất đẹp. Cảm ơn Kihieulam đã chia sẻ.

Kihieulam

Thành viên tích cực

Cây đẹp

chúc mừng tiên sinh
Centimet
Cảm ơn Tiên sinh rất nhiều, chúc tiên sinh một ngày tốt lành :-h
==================================
Cây có nét. Chậu và đôn rất đẹp. Cảm ơn Kihieulam đã chia sẻ.
Cảm ơn bác đã ghé thăm và động viên, mời bác tách trà nóng cùng ngắm cây cùng Kiehieulam nhé ~O)

storm_snows2006

Thành viên tích cực

Em nó đẹp lên nhiều sau 1 năm về tu luyện dưới chướng Khôi rồi:)

lnvinh

Super Moderator

Làm ôm chậu hay lắm em. Các co làm gắt chút nữa là sau này dzữ lắm đó . Chúc mừng em có cây đẹp chơi .

Kihieulam

Thành viên tích cực

Em nó đẹp lên nhiều sau 1 năm về tu luyện dưới chướng Khôi rồi:)
Thanks anh,

Làm ôm chậu hay lắm em. Các co làm gắt chút nữa là sau này dzữ lắm đó . Chúc mừng em có cây đẹp chơi .
Cảm ơn đại ca, ý kiến của đại ca rất hữu ích, tối về em sẽ chỉn chu lại cho em nó thêm xinh tươi, gắt ... đanh .. đá ... hơn nữa :-h

VietKimLien

Thành viên

Cây được làm từ nhỏ, co đẹp, cái chậu hơi quá khổ so với cây đó Anh.

Kihieulam

Thành viên tích cực

Cây được làm từ nhỏ, co đẹp, cái chậu hơi quá khổ so với cây đó Anh.
Cảm ơn anh Việt nhé, do cây đang trong thời gian nuôi nên chậu này đảm bảo cho cây có nhiều chất ăn và nhanh lớn đó anh.
Chúc anh một ngày tốt lành :bz