Chia tay...

Blackrose86

Thành viên tích cực
Không phải hàng khủng,cũng chẳng phải hàng độc,ấy thế mà anh đã yêu quý em biết bao. Đã có lần thay đất em ngủ li bì mấy tháng,anh đêm đêm thắp đèn soi từng milimet trên cành,chờ đón những mầm xanh của sự sống. Em đã trở lại,em là một cô sam núi mini đúng bài với thân hình mềm mại ,đế đều ngọn vót chi tay đúng chỗ. Anh mong chờ một ngày em đến tuổi trăng tròn....
Anh chấp nhận hi sinh rất nhiều để dành nước tưới cho riêng em và những cục cưng khác của anh,thế mà chỉ sau 2 ngày xa nhà,em đã ra đi,còn rủ rê bvà lôi kéo thêm hơn chục đứa nữa cùng xuống suối vàng cho đông vui. Em thật tàn nhẫn...
Tạm biệt em...

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
thôi xong,có nhìu nước rồi sao khi đi vắng ko dặn người ở nhà tưới cho chứ,thật đáng tiếc

dinhhunganh

Thành viên tích cực
Tiếc quá, sao 2 ngày đã đi rồi. Chia buồn cùng Anh, Anh xem lại các vấn đề khác chứ sao đi nhanh thế được ạ.

Đậu Phụ

Thành viên tích cực
khúc này làm lũa thì cũng hơi bị dc đấy T nhỉ :D
chắc tại chăm bẵm nuông chiều nhiều quá nên bỏ bê là em nó tủi thân rồi đấy #:-S

Blackrose86

Thành viên tích cực
Tiếc quá, sao 2 ngày đã đi rồi. Chia buồn cùng Anh, Anh xem lại các vấn đề khác chứ sao đi nhanh thế được ạ.
Tụi nó đều uống nước cầm hơi gần 2 tháng nay,2 ngày em đi là 2 ngày ở nhà hết sạch nước,vợ em tưới ko đủ.
Lũ bạn nó đây:

Và còn nhìu nữa...

Blackrose86

Thành viên tích cực
sao cỏ vẫn xanh tốt thế.cái này do nắng quá mà tưới ít nc nè.mang vô mát là ok rồi
Rêu nhăn khi gặp nước là nó xanh lại hà.
À,cây dâu trái Tân tặng Thức 2 năm trc là cây thứ 2 từ trái wa,bên cạnh chậu trắng đó:(

Không biết nói gì,chia nỗi buồn với anh!Tiếc...............
..........Càng thấy ông trời bất công: chổ thì mưa thành lụt gây khổ bao người...Nơi thì để khát đôi ba tháng chẳng thấy hạt mưa.Chia nỗi buồn và tiếc nuối cùng anh.

phantuan_42

Thành viên
Tụi nó đều uống nước cầm hơi gần 2 tháng nay,2 ngày em đi là 2 ngày ở nhà hết sạch nước,vợ em tưới ko đủ.
Lũ bạn nó đây:

Và còn nhìu nữa...
Thật đau lòng xót dạ quá ! Chỗ bác thiếu nước trầm trọng vậy sao ?