Chia sẻ trà phúc kiến mini _ Vanlentine kute

Hoang art

Thành viên
Chúc toàn thể các bạn của tôi một valentine hạnh phúc .

Chia sẻ với các bạn tp mà tôi mới hoàn thành , xin được nhận những lời góp ý chân thành của các bạn đó là niềm vui của tôi . tks các bạn rất nhiều .

Đây là hình ảnh cây khi đã hoàn thiện .

Quá trình chém cây đơi ạ :D

Sau khi e dùng tuyệt chiêu đao kiếm vô tình e nó ra như thế này đây ạ

Rồi lũa ...

Và đây ạ

Chúc các bạn 1 buổi tối vui vẻ .

Hoang art

Thành viên
Cái nhánh rơi để dài quá che bộ rễ nôm rất uổng
Cháu tks bác đã ghé thăm và cho ý kiến ạ , cháu cũng đã nghĩ đến điều đó , theo cháu nhìn thì khi cắt đi thì lại mất độ dài và độ vươn tự nhiên của cành , rất mong ý kiến của bác xuân . chúc bác và gia đình sức khỏe ạ

haohuynhde

Thành viên tích cực
Ông anh dạo này làm cây có phong cách quá, em lại thích ngược lại với bác Xuân . Để nguyên như vậy nhìn lạ mắt và độc đáo .

phuongit

Thành viên mới
Cây này nếu muốn cành rơi không che lấp bộ rể thì bạn bỏ toàn bộ chi trên cành rơi, chỉ để 1 chi duy nhất đầu cành và tạo dáng từ đây. Cây của bạn nhì sẽ vừa duyên vừa quái.

vanxeng

Thành viên tích cực
Bác Hoangart làm cây như muốn thể hiện tư thế vung gươm vùng dậy! Cái này mà tặng bà xã Valentine thì rất có ý nghĩa đây!

Hoang art

Thành viên
Ông anh dạo này làm cây có phong cách quá, em lại thích ngược lại với bác Xuân . Để nguyên như vậy nhìn lạ mắt và độc đáo .
Tks em zai , cũng chính vì thích cái độc đáo nên a đã để nguyên bản cành zin đó . valentine hp nha e zai :D
==================================
Cây này nếu muốn cành rơi không che lấp bộ rể thì bạn bỏ toàn bộ chi trên cành rơi, chỉ để 1 chi duy nhất đầu cành và tạo dáng từ đây. Cây của bạn nhì sẽ vừa duyên vừa quái.
Ý tưởng của bác rất hay đó ạ . chúc bác valentine hp nha
Bác Hoangart làm cây như muốn thể hiện tư thế vung gươm vùng dậy! Cái này mà tặng bà xã Valentine thì rất có ý nghĩa đây!
Tks vanxen nhiều , bà xã cũng mê bonsai nên đôi khi ko bị véo tai . valentine hp nha :D

đặng hùng

Thành viên
Đẹp như kiếm hiệp đao kiếm vô tình. Lâu nay chỉ nghĩ là Hoàng đại ca giỏi về chém gió nay được biết thêm đao kiếm vô tình cũng vô đối..... Chúc va lung tung vui vẽ :D

vuvanduc

Quản lý mới
Mình cũng có ý nghĩ giống bạn, hi hi

Hoang art

Thành viên
Đẹp như kiếm hiệp đao kiếm vô tình. Lâu nay chỉ nghĩ là Hoàng đại ca giỏi về chém gió nay được biết thêm đao kiếm vô tình cũng vô đối..... Chúc va lung tung vui vẽ :D
Tks nam hiệp Đặng Hùng đã ghé nhà , chúc vui
Mình cũng có ý nghĩ giống bạn, hi hi
A zai tặng quà bà xã chưa ???? :D
cây dể thương ghê, khác BSVH ngựa này có người lái hi
valentina vui khỏe nha đạt :D
Hoang art
Trạng thái:

ID thành viên: 688888
Nhìn số ID mà hâm mộ bác quá đi!