Chợ phiên nông sản lần 3 năm 2015: Hình ảnh tổng quát.

lamkieng

Thành viên
--Canh những ngày có chút rãnh rỗi, mình đi công viên Làng Hoa chụp vài pic cho anh em có cái nhìn sơ bộ.

chien85

Thành viên mới
Ở ngoài Bắc chẳng có được một hội chợ hoành tráng như vậy (Mạn phép phán bừa vì em cũng đi ít)

Bonsaihcm

Thành viên
Mình đang muốn tìm lại gian hàng có 1 cây trang vàng dáng văn nhân, để ngay ở đầu kệ. Ai là chủ của gian hàng mà có ở trên diễn đàn thì inbox em nhé. thank

hoaphuong

Thành viên tích cực

Mình di tham quan, có ghé shop này và tuyển được 1 cây sam.
Chợ phiên cũng rất hay, không biết năm sau có tổ chức nữa không?

vuonkienganphuoc

Thành viên tích cực

Nhiều cây đẹp quá anh.
A áo vàng hình như cùng trường với em.hehe
Vài ghi nhận sau một vòng tham quan chiều chủ nhật :
+ Vắng khách !: Ban tổ chức ko phổ biến trên phương tiện truyền thông như Face , Diển đàn cây cảnh ...=> số lượng khách tham quan -MUA sút giảm rất nhiều so với những lần tổ chức trước !Những gian hàng bán cây, may mắn lắm là HÒA VỐN !
+ Bonsai Tân phú là đơn vị mạnh ở TPHCM : không tham dự !!!
+ Những cây gọi là đẹp : đã được mua trước khi chấm giải
+ Hàng HOT nhiều người quan tâm : Hàng dụng cụ làm cây second hand nội địa NHẬT!
Còn gì nữa ae ghi nhận thêm ..

Quí Tài

Quản Lý Viên
+ Vắng khách !: Ban tổ chức ko phổ biến trên phương tiện truyền thông như Face , Diển đàn cây cảnh ...=> số lượng khách tham quan -MUA sút giảm rất nhiều so với những lần tổ chức trước !Những gian hàng bán cây, may mắn lắm là HÒA VỐN !
+ Hàng HOT nhiều người quan tâm : Hàng dụng cụ làm cây second hand nội địa NHẬT!
Hic, Cây đẹp + hỏi giá+ nghe xong= về nhà tự ngắm cây mình chiết cành nuôi lâu nay an ủi [-O<

Hàng " ve chai" Nhật công nhận thu hút. Lựa được hơn chục món về chưng kệ cho vui :-bd

vohungdung

Thành viên
Hic, Cây đẹp + hỏi giá+ nghe xong= về nhà tự ngắm cây mình chiết cành nuôi lâu nay an ủi [-O<

Hàng " ve chai" Nhật công nhận thu hút. Lựa được hơn chục món về chưng kệ cho vui :-bd
Em tưởng đâu có một mình em nhận định như thế chứ, cây phôi giá cao quá, hỏi giá xong là đi mất, kg giám nói gì hơn, đi qua đi lại chẳn giám hỏi nửa, đành ngăm chút rồi về nhà chơi.

Bonsaihcm

Thành viên

oh hàng cũ xũng xài được nữa hả a. Mấy cái kéo, dao cắt nhiều rồi thì khả năng bị cùn là cao thì sao mà xài được a?

Bonsaihcm

Thành viên
Chính xác anh à, BTC những hội chợ như thế này RẤT YẾU KÉM trong khâu PR