Chó Fox

bữa a Thái nói để vỗ béo cho to to chút nữa rồi mời anh em tới uống bia.ngoài ngõ có hẳn 1 bụi lá mơ.xả thì Bình Phước sẵn sàng.em còn có cả giềng,mẻ nữa:)):))=))

tieuboi

Thành viên
em thích chó đức và chó đốm hơn...cao,to dữ tính :))
Thanh tú thích nhưng cái gì cao to cớ các bác không hiểu hả. He he he. Nhưng em tự hỏi không biết thịt chó fox có ngon không nhỉ, nhìn nó già đắng chắc thịt nhai chỉ gẫy răng.=))=))=))

tieuboi

Thành viên

các bác có ai nuôi chó phú quốc ko , nếu bác nào có giống thì để e 1 con nhé , e thích chó này vì nó khôn lắm mua về nuôi cho nó canh vườn sanh của e :), nhà có 3 con chó cỏ cũng khôn nhưng thích có thêm 1 con phú quốc
Bác có nuôi cho hoang không giống linh cẩu đó, hôm rồi em đi làm trên đồi bẫy được 2 bé thịt ngon lắm híc. Nếu bác có nhu cầu thì hôm nào em bẫy được em để cho

hôm nọ ghé nhà anh DinhThaiDic
được chủ nhà đãi món này.

rất ngon.1 lần nữa thanks chủ nhà rất hiếu khách.

anhmytg1974

Thành viên tích cực
Anh không thích chó fox, ở quê chó thường thả rong, mổi khi chó nhà cắn lộn với chó hàng xóm bự con hơn mới "sướng", nuôi chó nhỏ quá hổng lẻ mình nhảy vô "cắn" phụ
Ko phải Nha " chó nhà bự hơn chó người Ta , cắn chết chó người TA xong , đem vô nha quay lên rồi mới cắn nha Anh Lô :D