Chó xoáy lưng Phú Quốc Việt Nam...chuyện nhỏ

centimet

Quản lý mới
Trả lời: Re: Chó xoáy lưng Phú Quốc Việt Nam...chuyện nhỏ

bác cho hỏi ở hà nội muốn kiếm 1em chó phú quốc giống thì mua ở đâu, giá cả thế nào?
Cent ở tp HCm , nên không biết ngoài HN thế nào .

Hiện nay nhiêù bạn Cent ở ngoài đó có nuôi chó PQ và để lại thông tin ở 4r Vietpet.
Box Chó Phú Quốc.
Anh vui lòng ghé sang đấy tìm hiêủ thêm

thân
Centimet

centimet

Quản lý mới
Cung kính các tiên sinh.. topic em nguội quá....8->

kính các tiên sinh cho ít lữa nhiệt huyết ạ

cung kính
Centimet

Hoanglong70

Thành viên tích cực
là Cent đó mà...hình này cũng tạm tạm...bác xem vui hen

thân
Centimet
Hình của Em chạy với con chó ngoài đồng đẹp quá! Nhưng con bị treo tòn ten hình như không phải là xoáy, phải không Cen? Chó không rành lắm, ... hưởng ứng Hâm lại cho Topic nóng thôi!

Hâm! ... Hâm! ... =))

Mê BonSai

Thành viên tích cực
Chết thật ! ko nhớ ra câu chuyện còn dang dở với Cent về PQ Nhưng hôm nay ghé vào đây để báo cái tin tống biệt em nó mấy tháng rồi...
Loài xoáy Nam phi kia có vóc dáng đẹp quá cent, nó có hợp với nhà nhỏ ko có sân vườn ko nhỉ? Cái ảnh chụp 2 đứa dắt nhau chạy trên đồng lãng mạn quá :))

mê gái yêu cây

Thành viên
cũng đang tìm 1 con pq mà nghe thấy giờ toàn chó thái lan ko phải đúng chó pq , nghe nói 1 e pq xịn cả trăm triệu đắt ngang chó ngao tạng mà còn ko có mà mua nữa bác nào có giống xịn thì cho e biết với

dblongthanh

Thành viên Danh Dự

nuôi loại này vất vả lắm,cho ăn xong phải lau miệng,tắm xong phải lau các nếp nhăn,đẻ thì bác sĩ mổ,luôn phải có 1 cái quạt cho nó...hic....

poohlan

Thành viên mới

nuôi loại này vất vả lắm,cho ăn xong phải lau miệng,tắm xong phải lau các nếp nhăn,đẻ thì bác sĩ mổ,luôn phải có 1 cái quạt cho nó...hic....
Nuôi bull sợ lắm, e mới tiễn 1 em về cho người quen nuôi, vừa quậy vừa láo. Ăn nhiều, suốt ngày đòi ăn cứ như bao tử ko có đáy í, phối thì khó dính bầu toàn mang thai giả. Có bầu giả nặn ra sữa còn tự bú sữa nữa chứ, mũi ngắn, bộ đồ lòng ngắn ăn cá là bị đường ruột. Đẻ thì ko có sức rặn, nuôi con thì ngu phải lấy con chó ta cho nó nuôi con hộ. Tóm lại giống này e xin thua

phovanghoe

Thành viên tích cực
em pooh này am hiểu thế, thật đúng là biển học vô biên kiến thức vô bờ bến càng đọc càng thích

Nuôi bull sợ lắm, e mới tiễn 1 em về cho người quen nuôi, vừa quậy vừa láo. Ăn nhiều, suốt ngày đòi ăn cứ như bao tử ko có đáy í, phối thì khó dính bầu toàn mang thai giả. Có bầu giả nặn ra sữa còn tự bú sữa nữa chứ, mũi ngắn, bộ đồ lòng ngắn ăn cá là bị đường ruột. Đẻ thì ko có sức rặn, nuôi con thì ngu phải lấy con chó ta cho nó nuôi con hộ. Tóm lại giống này e xin thua
Chào bác Cent, không ngờ, không ngờ lại gặp bác bên này. Dạo này thế nào anh? Khỏe chứ? Chó má còn nhiều không anh?

centimet

Quản lý mới
Nếu đủ đam mê , mong anh chờ lứa sau của cặp này...Cent em đặt tâm huyết vào cặp này rất cao...có khả năng đánh bại các thí sinh ở trong các cuộc thi chó pq Quốc Gia.

con chó này em muốn để dành đi thi ..nhưng....ròi cũng không giử được...Chó vện 2 màu - có mặt nạ đen...vô cùng quí , vóc dáng chuẩn...giá cũng khủng...nhưng với em chọn từ chó con thì giá trung bình

==================================

hoặc có thể thấy ở đâu đó có con chó trường thành nào có màu sắc - vóc dáng tầm này thì hãy chọn chơi vì đôi khi người đam mê thường có cái duyên --tổ đãi..hihi

đôi khi con vên nhà Cent trước kia chỉ cần vài giây để kết thúc trận chiến...một chất Phú QUốc Việt Nam rất mạnh..

Cung kính
Centimet

Inin2009

Thành viên tích cực
Lại bái phục cái thú chơi đa dạng và hiểu biết của Tiên sinh nữa rồi.

Cung kính bái phục.