Cả nhà giúp dùm với.....!!!

trinhvanphung

Thành viên tích cực
Cả nhà ơi....có ai có thể giúp dùm em hoặc giải thích dùm em sao toàn bộ hình em up lên diễn đàn đều bị mất hêt.... Nhưng kiểm tra trang photobucket thì ko có bị lỗi....??? Có ai đã bị trường hợp giống như em ko vậy???

lnvinh

Super Moderator
Cả nhà ơi....có ai có thể giúp dùm em hoặc giải thích dùm em sao toàn bộ hình em up lên diễn đàn đều bị mất hêt.... Nhưng kiểm tra trang photobucket thì ko có bị lỗi....??? Có ai đã bị trường hợp giống như em ko vậy???
Do Tài khoản của em hết "Băng Thông" đó, trong Photobucket họ chỉ cho mình view với số lần giới hạn, nên khi vượt quá số cho phép sẽ bị như em thấy, cách tốt nhất là em tạo nhiều TK Photobucket, mỗi lần up 1 TK khác nhau thì sẽ khó mà bị khóa lắm .

trinhvanphung

Thành viên tích cực
Do Tài khoản của em hết "Băng Thông" đó, trong Photobucket họ chỉ cho mình view với số lần giới hạn, nên khi vượt quá số cho phép sẽ bị như em thấy, cách tốt nhất là em tạo nhiều TK Photobucket, mỗi lần up 1 TK khác nhau thì sẽ khó mà bị khóa lắm .
quá dung lượng giới hạn trong tháng.
vâng,em cảm ơn. có gì để em xóa bớt hình ảnh thử xem sao có được ko. E xài TK này được mấy năm nay rồi.

huutien02

Thành viên tích cực
đừng xóa, nó không mất đâu, qua tháng sau là nó lại hiện lên ấy mà.
nhưng để tránh trường hợp lại mất thì theo cách anh Vinh là ổn nhất

trinhvanphung

Thành viên tích cực
đừng xóa, nó không mất đâu, qua tháng sau là nó lại hiện lên ấy mà.
nhưng để tránh trường hợp lại mất thì theo cách anh Vinh là ổn nhất
oh,vâng. vậy để em tạo cái tk khác vậy. cảm ơn anh nha!