Cũng bon chen offline Bắc - Nam

lydainghia

Thành viên tích cực
Mấy anh ẹt-min và mốt đi off ở Hà thành vui quá (cũng có chút chút hiểu lầm, nhưng nói chung là vui).

Các anh em không có điều kiện đi chơi ở Hà thành, nên cũng bon chen làm cú offline Bắc - Nam tại TP.HCM.

Địa điểm offline: Lẩu dê Ba Nga
Từ trái sang:
1. Anh Hưng (hoanglong70)
2. Anh Long (Gò Vấp)
3. Tiểu quái nhân Ku Tường (batuluong)
4. Nhân vật quan trọng tạo nên buổi off Bắc - Nam: em Hà Thành Thực (cogaioto)
Còn nhân vật thứ 5 là........... tui :) Mắc chụp hình nên hổng thấy mặt.

Số là cogaioto vừa từ Bắc Giang vào TP. HCM tối qua. Sáng nay đến thăm lydainghia đầu tiên, khi nhắn tin xưng hô bằng "con" mới ghê =)) Rồi hú anh hoanglong70 và ku Tường nên lại tình cờ biết anh Long Gò Vấp. Thiệt là vui quá, anh em làm cái lẩu và chai nếp cái hoa vàng :)

cogaioto vào Sài Gòn khoảng 3 tháng với mong muốn học hỏi kinh nghiệm bonsai, phong cách trồng cây của miền Nam, cách tưới nước, nhổ cỏ... nên anh nào có thể tạo điều kiện giúp em tưới cây thì tốt quá. Mong các anh lưu tâm giúp nhé.

Riêng tui lần đầu gặp cũng ra tay cho em nó sợ chứ =)) tui dẫn cho em nó xem và hướng dẫn cách cắt tỉa bộ tàn của một cây bonsai cỡ đại (cái này độc quyền của lydainghia), chắc cả diễn đàn hiếm ai cắt tỉa cây cỡ đại như vậy.

Mời xem hình:

cogaioto

Thành viên
em chẳng biết nói gì bây giờ, em rất xúc động khi các bác bỏ thời gian để trò truyện và tư vấn giúp em. và quan trọng nhất là giúp em hiểu được 1 chút về sài gòn.. I Love sài gòn8-}

Hoanglong70

Thành viên tích cực
em chẳng biết nói gì bây giờ, em rất xúc động khi các bác bỏ thời gian để trò truyện và tư vấn giúp em. và quan trọng nhất là giúp em hiểu được 1 chút về sài gòn.. I Love sài gòn8-}
Anh cũng chẳng biết nói gì, Em đẹp trai lắm! I love you! ;))

Chúc Em sớm đạt được mong muốn của mình tại đất Sài Thành.