:: cún em mới mua 2 tháng tuổi, các anh chị xem giúp em nó là giống chó gì với!

quanghung12

Thành viên
:: cún em mới mua 2 tháng tuổi, các anh chị xem giúp em nó là giống chó gì với!

cún được 2 tháng tuổi, nặng 4.5kg. em dẫn cháu nó ra vườn chơi cháu nó hiếu động quá ko đứng yên cho mình chụp ảnh, đây là khoảng chục bức ảnh em chụp các anh chị xem hộ em cún này là dòng chó gì với, em ko rành về chó lắm, nhưng thích nuôi chó lắm, có người hỏi em là cún gì thì em còn biết đường trả lời xem nó là dòng gì, chỉ thấy con bố và mẹ nó to lắm, khoảng 3 4 chục kg ý.
cảm ơn các anh chị đã xem topic.

culanluasg

Super Moderator
Trả lời: :: cún em mới mua 2 tháng tuổi, các anh chị xem giúp em nó là giống chó gì v

là một chú Becgie con,theo mình,bạn sửa chữ ký nhé,nếu không sẽ phạm quy diễn đàn

quanghung12

Thành viên
Trả lời: :: cún em mới mua 2 tháng tuổi, các anh chị xem giúp em nó là giống chó gì v

là một chú Becgie con,theo mình,bạn sửa chữ ký nhé,nếu không sẽ phạm quy diễn đàn
ờ vâng,
mai em sửa,
nhưng sao anh lại nghĩ đó là béc giê nhỉ?

huong84

Thành viên tích cực

hình như đúng như anh Lan nói đấy bạn, nhưng mình thích chó becgiee tai vểnh hơn, như chú chó rex thám tử í :D

dblongthanh

Thành viên Danh Dự

ờ vâng,
mai em sửa,
nhưng sao anh lại nghĩ đó là béc giê nhỉ?
Nhìn vào ngoại hình thì biết nó là giống nào,con Bec của bạn kô được thuần chủng,mà còn là giòng xưa nữa.

quanghung12

Thành viên

Nhìn vào ngoại hình thì biết nó là giống nào,con Bec của bạn kô được thuần chủng,mà còn là giòng xưa nữa.
cảm ơn anh,
ngoại hình đặc trưng của béc là gì anh?
anh nói béc là "dòng xưa nữa" nghĩa là sao anh?

Xichlosg

Thành viên tích cực

Nó thuộc dòng Rottweiler,bạn ạh. Và có vẻ là hàng trung bình thôi bạn.

Bạn nên sửa chữ ký của mình đi,vì như thế là sẽ vi phạm quy định dd đấy.

centimet

Quản lý mới

theo Cent chú chó này có dòng máu của GSD "German Shepherd Dog" hay còn gọi là Becge , một giống chó thuần chủng chăn gia súc của Đức

2 tháng tuổi 4,5 kg là cân nặng bình thường , khi trưởng thành có thể đạt trọng lượng 25-30kg so với chó thuần chủng là 47kg

Cung kính
Centimet

quanghung12

Thành viên

theo Cent chú chó này có dòng máu của GSD "German Shepherd Dog" hay còn gọi là Becge , một giống chó thuần chủng chăn gia súc của Đức

2 tháng tuổi 4,5 kg là cân nặng bình thường , khi trưởng thành có thể đạt trọng lượng 25-30kg so với chó thuần chủng là 47kg

Cung kính
Centimet

đây là GSD,
trông nó khác chó nhà em mà,

linhpham35b

Thành viên

hồi trước mìng cũng nuôi 1 em như thế này .mình ko nhầm thì nó là becgie lai.hồi nhỏ trông rất là baby đáng yêu lắm .

hung78

Quản lý

cho' cua ban tai to hơn bec rê.đuôi lai ngan.nêu ko nhâm thi` đây la cho' tây ban nha.nhung đa` lai chư' ko nguyên giông

poohlan

Thành viên mới

Em này là Becgie lai rồi đấy bác. 2 tháng tai chưa dựng và tai to thế kia ko là becgie thuần. Nhưng chó chủ yếu nuôi để quấn chủ, ko cần phải chó thuần chủng mới là chó tốt. Nhà em có 1 con Becgie lai phú quốc vừa mới mất, hix

NLGPT

Thành viên

Con này là chó lai; mà đã lai thì nó trộn lẫn nhiều rồi; tai nó lớn sẽ dựng chứ ko rủ thế đâu các bác; trước em nuôi đến 2 tháng tuổi nặng 6 kg; mẹ nó nặng khoảng 40kg; chó thuần chủng thì to lắm (nuôi béo nó trên 50kg cơ)

kong1507

Thành viên

tôi ngi năm sinh cua ban chứ năm sinh tài em hay tài tài tư thì sao chứ

xuanthien1102

Thành viên

con này chỉ là chó lai thôi.dòng F mấy roài,hok phải becgie hi.