Cúc mai rằm tháng 9 âm lịch.

hocchoimai

Thành viên
Mai cúc 15/9/2016 âm lịch.

==================================
Úp thử hình theo cách Dương Thịnh chia sẻ.

==================================
Nút thời điểm 15/9/2016 âl.

vuhungvt

Thành viên
Biết bác đã lâu hôm nay mới được chiêm ngưỡng mấy cây của bác..he.he..bác cho nó đeo dây chuyền to quá sao nó lớn nổi =)) mấy sợi dây này chắc tốn chi phí ko hề nhỏ, sao ko làm cách khác ra mua dây điện thoại ngoài trời 2k 1m thả hồ mà cuốn.

hocchoimai

Thành viên
Biết bác đã lâu hôm nay mới được chiêm ngưỡng mấy cây của bác..he.he..bác cho nó đeo dây chuyền to quá sao nó lớn nổi =)) mấy sợi dây này chắc tốn chi phí ko hề nhỏ, sao ko làm cách khác ra mua dây điện thoại ngoài trời 2k 1m thả hồ mà cuốn.
Mình sợ nhất cúp điện nên mua dây chuyền bạch Kim cho mấy em chân dài đeo tạm vuhung ui. Mới sắm cái khều chọt nên tập úp hình lên chia sẻ cùng các anh em cho vui .

maydt73

Thành viên
Cây mai của bác nhìn sung quá,và cái dây bảo vệ cây chắc bọn trộm nhìn mà chảy nước mắt quá,thank bác đã cho xem.

hocchoimai

Thành viên
Cây mai của bác nhìn sung quá,và cái dây bảo vệ cây chắc bọn trộm nhìn mà chảy nước mắt quá,thank bác đã cho xem.
Cột dây cho có lệ thôi chứ ăn thua gì với mấy tay đại ca. Chơi cho vui vậy thôi.

Caphedangvn

Thành viên tích cực
Hôm nào rảnh thứ 7 chủ nhật ra Lagi chơi chú tặng 1cây về làm giống, rủ anh Maivang nambo đi chợ vui luôn Thịnh ơi.
Quá sướng cho Dương Thịnh. Mình hỏi mua cây chỉ cần nhỏ xíu giống thôi mà bác ấy chán chả thèm trả lời.

hocchoimai

Thành viên
Quá sướng cho Dương Thịnh. Mình hỏi mua cây chỉ cần nhỏ xíu giống thôi mà bác ấy chán chả thèm trả lời.
Đây là nơi chia sẻ chứ không phải chổ mua bán Bạn caphedang ạ. Cây của Hocchoimai để cho thuê Tết hoặc biếu những Bạn ghé vườn chơi nhé. Mong Bạn hiểu .

hoàng96

Thành viên
Chắc bề hoành khoảng 20 hả bác, mà con tiếc quá trời, muốn 1 lần ra đó coi cho đã mắt, rồi bế 1 em về nuôi , mà biết chừng nào mới đi đc đây??????????????????