có vài cái để khoe

mời các thánh chém nói phét về cây chơi chữ

tối qua cắt lá rửa chậu thay nước càng ngắm càng yêu .đẹp vậy mà nhiều cụ tới vườn e lại ko nhìn nó , bó tay với con mắt thẩm mỹ của các cụ ấy . có cụ còn bảo loại này a chơi làm ji từ gần 10 năm trước , thế quái nào giờ nhìn ra lại hỏi mua . mình choảng cho mày bảo ko chơi sao còn hỏi mua làm ji , để a chơi loại này thôi , các chú chơi loại 2 tay 1 ngọn đi :B94:

locnqa.mh

Thành viên
mình đoán thử nhe Bạn cây đầu,nhìn như khúc ''LÒNG'' lại có nhiều ''VÒNG'' tui đoán là chữ ''LÒNG VÒNG'' .Mời các cụ tiếp tục đoán cho vui .

Proartree

Thành viên tích cực

Cây nhìn hướng này đẹp đó anh. :D
Bất cứ cây nào cũng vậy, 01 cây chỉ đẹp, nhìn chuẩn nhất tại 01 mặt, đó chính là mặt chính diện. Nên nhìn cây này tại hướng ở ảnh trên, em thấy cây này là đẹp và hoàn thiện. Hehe...

locnqa.mh

Thành viên
Nếu tác phẩm của CĐKT có ý nghĩa hay vậy Thi E chỉnh lại tên tác phẩm một chút cho nó hay nhe. Tác phẩm này được đặt tên là " ĐỐI LÒNG " Tam dịch giải như này .Bọn Quan chức luồn cúi ,được ô che chắn, ăn nhiều béo tốt E vi chúng như Con lợn ma ngày xưa các cụ có câu " Con lợn có béo thi cô lòng mới ngon ",mới mập map như vậy còn dân thường thi thấp cổ be họng, ô be, ko chịu luồn cúi bị đe đầu cưỡi cổ E ví như. Những Con ngựa còi ,lòng lại "thẳng như lòng ngựa" lòng ko có ngon, nên TP này có tên... ĐỐI LÒNG