Cây trong chậu mà nhìn như ở ngoài ( ST )

bigbabol

Moderator
em đã nói anh rồi, đến nhà em chơi đừng có chụp hình khoe lung tung như vậy[-X[-X[-([-([-(

luuvienngoai

Thành viên Mua Bán
Xí ...................................................................................................... hơi đâu mà tỵ với em:)):))

trungduart

Administrator
Dạo này anh ngoại sưu tập toàn cây tự nhiên ko vậy, hôm nào qua anh cây nào không tự nhiên em cắt cho tự nhiên nha hic...

VĨNH KHÁNH

Thành viên tích cực
Mấy cây dáng này làm 1 cây lâu quá trời , chỉ đến khi chi nhánh hoàn thiện mới coi đc mà chi nhánh nó thì mọi ng` thấy rồi đó , dày đặc chi tiết đến từng mm , khi xong rồi chỉ đc cái đẹp ngất ngây .

luuvienngoai

Thành viên Mua Bán
Mấy cây dáng này làm 1 cây lâu quá trời , chỉ đến khi chi nhánh hoàn thiện mới coi đc mà chi nhánh nó thì mọi ng` thấy rồi đó , dày đặc chi tiết đến từng mm , khi xong rồi chỉ đc cái đẹp ngất ngây .
Chứ chưa hoàn thiện nhìn thấy gớm phải k bác =))=))

nguyentrungtuyen

Thành viên tích cực
:p:p:p:p Toàn là cây khô mà sao ai củng thích hết vậy ta? Nhưng phải công nhận mấy cây khô này đẹp thật...............

LinhChi4

Thành viên tích cực
Đẹp ghê .Cây ngoại thường lấy cảm ứng về vẻ đẹp của thiên nhiên.Cây VN ngoài việc lấy cái đẹp của thiên nhiên còn gửi vào trong tác phẩm của mình tính nhân văn nữa,cho nên cây VN thường vừa có dáng này dáng nọ ,lại có thế này thế kia.....