Cây triển lãm tại Trung tâm Hội Nghị Quốc gia năm 2010

tinhnamdinh

Thành viên mới
Trả lời: Cây triển lãm tại TTHNQG (Tập 10)

cảm ơn anh Vinh nhiều. Bái phục anh vi sự nhiệt tình cho anh em diễn dàn.

khanhd06vt1

Thành viên
Trả lời: Cây triển lãm tại TTHNQG (Tập 5)

rất tiếc các bác ko đc xem cây đẹp nhất trong dàn này,do l đường ngõ lụt lội xe chở cây tùng tụt xuống ổ trâu nên bị dơi nên phải trở về/ko có chắc cây tùng đó sẽ có tên tuổi ở triển lãm
dàn tùng do a Tuyển ga tre làm

chinhcheng

Thành viên
Trả lời: Cây triển lãm tại TTHNQG (Tập 2)

hum nay cháu cũng ra đó rùi!công nhận là toàn cây đẹp.nhưng cháu thấy nhiều cây to quá!chắc toàn cây đánh ngoài tự nhiên mang tính thiên tạo nhiều hơn.

chinhcheng

Thành viên
Trả lời: Cây triển lãm tại TTHNQG (Tập 10)

cháu đã được đi tham quan cả 3 khu vực có triển lãm cây cảnh ở bảo tang hn,khu hoàng thành thăng long và công viên đằng sau tượng đài Lý Thái Tổ, phải công nhận là rất nhiều cây đẹp.Có thể nói 1 cách khái quát đây là nơi hội tụ gần hết tinh túy nét đẹp cây cảnh Việt.Nhưng thực sự thì cháu vẫn thấy thiếu 1 chủ đề nữa đó là cây mini.Số lương cây mini được trưng bày lần này chỉ đếm trên đầu ngón tay.Có lẽ bon sai mini ở nước mình mới phát triển chưa có nhiều tác phẩm đẹp chăng???????

Hoangcm

Thành viên Mua Bán
Trả lời: Cây triển lãm tại Trung tâm Hội Nghị Quốc gia (Tập 1)

cây quá đẹp cảm ơn anh thật nhiều .

niemvuinho

Thành viên

Cám ơn bác VINH rất nhiều. Qua những bộ ảnh của bác em cảm phục bác quá. Sự nhiệt tình của bác ko biết nói thế nào cho vừa. Riêng cái công bác đi và chụp hết toàn bộ số cây ở Hoàng thành và BT HN cũng là cả 1 kỳ công rồi bác ạ. 1 lần nũa xin cám ơn bác. Chúc bác và gia đình luôn vui khỏe

cogaioto

Thành viên

cảm ơn bác! em nghe nói ở đó có nhiều cây đẹp mà không có đK ra xem. cũng may có bác đăng bài, ngắm mấy cây đẹp thật

niemvuinho

Thành viên

Hif sau khi xem hết lượt em có 1 thắc mắc nhỏ xin anh Vinh và các Bác giải thích hộ em nhé. Nếu có gì sai mong anh chỉ giáo thêm. Em ko thấy có cây LỰC SỸ ở triển lãm này đúng ko bác???

lnvinh

Super Moderator

Hif sau khi xem hết lượt em có 1 thắc mắc nhỏ xin anh Vinh và các Bác giải thích hộ em nhé. Nếu có gì sai mong anh chỉ giáo thêm. Em ko thấy có cây LỰC SỸ ở triển lãm này đúng ko bác???
Có đó em. tìm lại nhen.

lnvinh

Super Moderator

Cây đó là cây Ông Bụt em ơi, cây này mới là Lực Sỹ ne: