Cây Tùng đẹp như của anh LNVinh

nguyentuan31

Thành viên
Cây này mà bày đặt so bì với của anh Vinh hả bạn, còn thua xa nha. Nếu đã đẹp như a.Vinh sao còn tìm thêm ý kiến hả bạn. Đúng không anh Vinh.:)

sangdh

Thành viên mới
Cây này mà bày đặt so bì với của anh Vinh hả bạn, còn thua xa nha. Nếu đã đẹp như a.Vinh sao còn tìm thêm ý kiến hả bạn. Đúng không anh Vinh.:)
Anh Vinh đối với bạn như là thần thánh nhể. Cũng con người cả thôi mà, phải cố vươn lên chứ....

sangdh

Thành viên mới
Các bác xem giúp xem có phải chặt cành nào không

[-O<
Bộ đế và thân đẹp quá. Hai thân trên đều đẹp cả, nhưng em thấy hai thân có vẻ cân đối quá, và hơi nặng. Bác xem lại dáng và tỉa bớt đi một thân cho nhẹ hơn thì cây mới thanh thoát và có điểm nhấn.

lnvinh

Super Moderator

[-O<
Anh đâu có cây nào đẹp như cây này đâu?

Cây này nếu trồng đúng ra phải nghiêng qua phải 20cm nữa, và bộ tán phải làm dốc xuống và đuổi nhau mới là kiểu Tùng, đừng hướng lên như vậy em .

Anh đâu có cây nào đẹp như cây này đâu?

Cây này nếu trồng đúng ra phải nghiêng qua phải 20cm nữa, và bộ tán phải làm dốc xuống và đuổi nhau mới là kiểu Tùng, đừng hướng lên như vậy em .
Thích câu trả lời này của anh.

tetekh

Thành viên
Cái này là 1 chiêu trong marketing, kiểu như ĐLNVũ nói: "cafe trung nguyên ngon hơn Starbuck" vậy.
Cũng hay, nhưng giựt tít nên khiêm tốn hơn tí nữa ^^
Nếu đc, sửa tít thành: "Cây đẹp như của a LNVinh..." <= thêm dấu "..." vào, ai hỏi thì điền vào chữ: "hồi đang tập chơi cây" ^^
=> vừa zui zẻ, ko động chạm ai, lại đc cái tít câu khách.
Chúc anh chủ và cụ Tùng dồi dào sức khỏe, sống lâu ngàn tuổi ^^

Ps: có 1 đặc điểm mình ngộ ra từ những lần trả lời của LNVinh: Cây của anh đa số chắc chắn thua nhiều người về tuổi, thời gian ở với chủ. <= có ai dám phản đối ko ^_^

soncm

Thành viên tích cực

[-O<
Thanks bạn chia sẻ.
Cây cũng đẹp như của A Vinh đó bạn.
Nhưng mình biết của A Vinh không có cây nào đẹp như vậy, chỉ có đẹp hơn hoặc xấu hơn thôi. Chúc bạn vui!
(Chẳng qua bạn ấy muốn chia sẻ Tp của mình, bản thân đang muốn vươn lên như anh Vinh thôi!
Có gì đâu AE phải soi mói, nặng lời.)
Chúc ACE một buổi chiều hôm nay vui vẻ.