Cây Sanh Dáng Long Đẹp

binhthainguyen

Thành viên mới
cây long quí phải là những cây dáng long cổ theo thời gian biến dạng, phá phách dị dạng. Chứ cây long chuẩn chỉ thì cây nào cũng na ná giống nhau chỉ khác to, nhỏ, non, già.
Bác này nhận xét quá chuẩn...ko bàn cãi nữa.:)):)):)):))=D>=D>=D>

sanglien

Thành viên mới
Long đắt giá quá. cho em gửi 1 đôi đang cần bán, 1 tỷ bán luôn cả đôi
http://cA5.upanh.com/12.412.16643973.LZH0/DSC06533.jpg[/IMG]
Khả năng cây của bác bán 1 tỷ khéo lại ....hớ đấy, cây trên những .....1 tỷ đấy......[-X

nguyenninh789

Thành viên tích cực
kinh quá các anh ah
như cây này 1 tĩ thi o vườn nha em giờ bán bèo cũng dủ mua con BMV X7
ở vn cây dắt vậy
kinh khủng quá

nguyenninh789

Thành viên tích cực
kinh quá các anh ah
như cây này 1 tĩ thi o vườn nha em giờ bán bèo cũng dủ mua con BMV X7
ở vn cây dắt vậy
kinh khủng quá

nepal_egypt

Thành viên
Ông chú mới mua đc cây Sanh dáng long,em chụp ảnh mời các bác thưởng lãm và bình luận:

[

Sanh dáng Long chất cây Nam Điền trước cho nhiều người ko buồn chơi giờ đc mấy đại gia làm giá lên tăng giá kinh quá,cây này có mấy người trả tới hơn 1 tỉ rồi.
Bác nào có cây dáng long đẹp và chuẩn cứ đưa lên đây cho vui.

Dáng đẹp. bệ tốt. nhưng có 100% là cây Nam Điền không? tớ nhìn lá thì có vẻ như cây của hưng yên phối với Nam Điền.

Đậu Phụ

Thành viên tích cực
Ông chú mới mua đc cây Sanh dáng long,em chụp ảnh mời các bác thưởng lãm và bình luận:

Cây dánh Long,gốc cuồn cuộn nhìn như đầu rồng với cây tử giống chiếc râu rồng.

Thân mốc meo,già nua,tay cành cổ kính

sanh dáng Long chất cây Nam Điền trước cho nhiều người ko buồn chơi giờ đc mấy đại gia làm giá lên tăng giá kinh quá,cây này có mấy người trả tới hơn 1 tỉ rồi.
Bác nào có cây dáng long đẹp và chuẩn cứ đưa lên đây cho vui.
cây này ko đẹp đến nỗi hét giá thế đâu bạn ạ.cây này là cây bó thì phải chứ ko phải cây một thân.dù sao cũng phải chúc mừng ông chủ của bác vì là người thích chơi cây.

congcokho

Thành viên mới
híc tiền tiền tiền gần nhà em co ông dang định bán cho em một cây sau khi thấy giá cây của các anh có giá tiền tỉ thế la ông ko bán luôn... hu hu bắt đền các bác đó\m/

hammecaycanh

Thành viên mới
minh co cay sanh dang long nay muon ban bac nao muon mua ko vo tim minh ha
==================================
cay kia cua ba cno ma hon ty thi cay minh chi can tinh tien tram trieu thoi con dep hon y
==================================
cay sanh dang long nay cua minh thi sao nhi

thang_8492

Thành viên
lạy hồn. mấy anh nói giá trên trời không àh. em nghe thấy tiền tỷ rùi nhưng chưa được nhìn, cũng chẳng được sờ lun. sợ thiệt

namthotnot

Thành viên
Cái này chắc phải hỏi mấy ông đi mua sao lại trả thế.
Nhưng đang có 1 cơn sốt sanh Nam Điền và Sanh dáng Long.
Mình biết có anh Phúc bên Văn Giang có cây chủ cũ ở Sóc Sơn trứơc đòi mình 65T mình ko mua,sau đó anh Phúc mua 70T 2 năm trước,giờ đang đòi 10Tỉ,nghe nhiều người nói đã có người trả 8T nhưng ko bán .
Em đã thử kiểm chứng thông tin,thử trả 5Tỉ nhưng chủ cây lạnh mặt lạnh như tiền.
Cây của chú em nhìn đẹp hơn nhưng chỉ bé hơn 1 ít và ko già như cây của anh Phúc thôi.
Thiên hạ giờ hâm kinh.
Bạn ơi, Cây Long của bạn có bán không? Nếu có bán bạn cho mình biết đường kính của cây Long nhé,và chiều cao,và giá của cây,nhưng mình thấy cây Long này "Non" quá bạn ah. ĐT: 0710 222 6666

hunghp72

Thành viên
cây này mà 1 tỉ thì là long SJC rồi chứ long đạt tới tiền tỉ khắt khe lắm bạn ơi . vài lời vu vơ bạn thông cảm nhé ,chúc vui