Cây mai chiếu thủy: mâu thuẫn quá

ghostbentre

Thành viên
Em có cây mai chiếu thủy, đang gặp khó khăn trong việc chọn mặt chính, cung như uống nó, các anh giúp em chọn mặt chính cũng như vẽ giúp em

Mặt 1:
Tổng thể thì thế này:

Nhưng gốc xấu quá:

Mặt 2:
Em định chọn làm mạt chính, vì đế đẹp

Nhưng tàn lại thế này:

Mặt 3:

Mặt 4

Em bối rối quá, các anh tw vấn giúp em với.
Cám ơn ạ

quangthuat

Thành viên
cây của bạn thậy tình là " mâu thuẫn quá", đế bóp, thân phình, khó thấy nét để binh, tay cành mọc lung tung, tại hạ po tay, bạn thử mời các cao nhân xem sao!

tandat89

Thành viên tích cực
cây này nếu a chịu khó nuôi thì rất đẹp nha .mình làm cây dáng chổi cũng dc đó a

góp ý

Thành viên
cây của bạn thì thật, số điện thoại thì giả, nếu bán xin cho giá vào hộp thư, cám ơn, hoặc đổi cây cũng được

ghostbentre

Thành viên
tán thành ý kiến.kéo tàng thiên nhiên như mấy cây của nước ngoài thì đẹp lấm
Cám ơn anh, nhwng làm thế chổi thì mặt chính có đế không đẹp chút nào, hay anh hco em xin cái hinh

cây của bạn thì thật, số điện thoại thì giả, nếu bán xin cho giá vào hộp thư, cám ơn, hoặc đổi cây cũng được
Cám ơn anh đã quan tâm, cây kĩ niệm em trồng ơ quê, mới chở lênn chổ ở hiện tại ạ

cây của bạn thậy tình là " mâu thuẫn quá", đế bóp, thân phình, khó thấy nét để binh, tay cành mọc lung tung, tại hạ po tay, bạn thử mời các cao nhân xem sao!
Các anh giúp với. anh Vinh ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii:O)

ghostbentre

Thành viên
Anh Vinh đang online, lên trên cho anh thấy nào.

Các anh ơi......... cao thủ, thấp thủ, hơi cao cao thủ ơiiiiiiiiiiiiiiii.... giúp em
cám ơn

ghostbentre

Thành viên
Thử 1 lần nữa lên trên,
Các anh giúp em với, nếu k em sẽ làm theo suy nghĩ thfi không biết chuyện gì xảy ra.
Hic..