Cây LS Đổ bị tai nạn...

Sói Hoang

Quản lý mới
Híc...em nó có thù oán gì với bọn Chó và Mèo mà khổ quá các Bác ạ!
Trên đường ra Bắc đã bị 1 con Chó nhấc ra khỏi chậu và hành cho te tua...may rồi cũng thoát nạn.
Hôm nay thì lại bị con Mèo nhà hàng xóm đá cũng tung ra khỏi chậu.
Trời lạnh vậy mà em cũng đành phải thay chậu và chất trồng mới cho em nó, hy vọng sau lần này em nó vẫn khỏe mạnh. Híc...
Mai em sẽ thịt con Mèo.....

Ở nhà Chủ cũ:

Vừa thay chậu và chất trồng mới xong:

MinhThang

Thành viên tích cực
Hãy cảm ơn con mèo và đừng thịt nó nha em.
Cây đó sống vô tư không sao đâu.

bonsaiviet_007

Thành viên tích cực
chúc cây linh sam của anh thanh qua mùa đông gió lạnh.còn thịt mèo anh gọi thằng em qua nhé món này anh em Quảng Ninh hộ anh được

Đậu Phụ

Thành viên tích cực
:)) cái chuyện chó mèo này là bình thường :D vì nhà mình nó là thường xuyên hic hic nhiều lúc điên lắm ấy nhưng đánh mãi nó vẫn thế đánh xong mai nó quên ngay :)) . nhiều lúc tức quá xích nó lại thì lại mất công đi dọn chất thải của nó :(( chẹp chẹp giầy dép , cây cối nó chén hết . thôi đành chấp sống chung với lũ vậy . nhằm những cây nào nó hay chơi mình để cạnh đấy một cái que :)) cũng đỡ dc phần nào :)):))

Mèo Hoang

Thành viên tích cực
Thằng chả này PR khéo ghê....ke ke ke...làm cái phông đẹp nữa là gửi ảnh thi được roài....
Lúc nào thịt mèo alo ae nha...hì..hì...

camap_80

Thành viên tích cực
hy vọng em nó ko sao. thuốc lủa Sói đánh xấu quá nha, nhìn 2 hình đầu đẹp hơn

La Hai

Thành viên tích cực
Cây đẹp quá bạn, có thể ướm thử phương án cho đỗ ôm chậu được không bạn ? Vài lời chia sẽ có mạo phạm bạn bỏ qua nhá :D

Ngộ Sĩ

Thành viên tích cực
đẹp rồi.Nhìn là thèm.Cái cây đẹp đi với cái chậu hàng hiệu thì xứng đôi rồi.
Phải cảm ơn con mèo nha Sói. :D

gato68

Thành viên tích cực
Ai bảo ăn thịt đồng loại chúng nó làm chi, ăn rồi bây giờ lại không thù oán gì với chúng nó =))
Cây đẹp+ chậu hàng hiệu= bữa thịt chó... anh sói nhỉ :">

Sói Hoang

Quản lý mới
Hãy cảm ơn con mèo và đừng thịt nó nha em.
Cây đó sống vô tư không sao đâu.
hihi....thanks anh ạ!
Trời lạnh nghĩ đến cảnh mấy anh em quanh quẩn bên nồi lẩu Mèo thèm quá anh ah!
chúc cây linh sam của anh thanh qua mùa đông gió lạnh.còn thịt mèo anh gọi thằng em qua nhé món này anh em Quảng Ninh hộ anh được
Hôm Chủ Nhật vui quá!
Ae mình sẽ sớm làm trận nữa nhé!
:)) cái chuyện chó mèo này là bình thường :D vì nhà mình nó là thường xuyên hic hic nhiều lúc điên lắm ấy nhưng đánh mãi nó vẫn thế đánh xong mai nó quên ngay :)) . nhiều lúc tức quá xích nó lại thì lại mất công đi dọn chất thải của nó :(( chẹp chẹp giầy dép , cây cối nó chén hết . thôi đành chấp sống chung với lũ vậy . nhằm những cây nào nó hay chơi mình để cạnh đấy một cái que :)) cũng đỡ dc phần nào :)):))
keke....nhà mình ko dám nuôi Chó Mèo là vì vậy...
Thằng chả này PR khéo ghê....ke ke ke...làm cái phông đẹp nữa là gửi ảnh thi được roài....
Lúc nào thịt mèo alo ae nha...hì..hì...
hi.....sớm làm bữa nữa anh nhé!
hy vọng em nó ko sao. thuốc lủa Sói đánh xấu quá nha, nhìn 2 hình đầu đẹp hơn
:p em tưới nước thôi anh Mập ơi!

Sói Hoang

Quản lý mới
Cây đẹp quá bạn, có thể ướm thử phương án cho đỗ ôm chậu được không bạn ? Vài lời chia sẽ có mạo phạm bạn bỏ qua nhá :D
Thanks anh!
Cây này ko ôm chậu được anh ơi!
mai nhớ mời em nha! kakaka
:-?
Cây củi, quên cây LS đẹp quá, chúc mừng bạn sở hữu cây đẹp.
thanks anh ạ!
đẹp rồi.Nhìn là thèm.Cái cây đẹp đi với cái chậu hàng hiệu thì xứng đôi rồi.
Phải cảm ơn con mèo nha Sói. :D
keke.....vẫn thích Thông hơn nha anh! ;))
Ai bảo ăn thịt đồng loại chúng nó làm chi, ăn rồi bây giờ lại không thù oán gì với chúng nó =))
Cây đẹp+ chậu hàng hiệu= bữa thịt chó... anh sói nhỉ :">
hi...hôm nào anh em Hải Phòng và Quảng Ninh giao lưu cho vui nhỉ?
giết mèo đi sói ơi,HP báo 4 suất.Tiện thể ra chúc mừng cây có chậu mới
Hôm nào 2 bên giao lưu cho vui đi anh!
==================================
Sói gặp mèo mà sợ. nhưng con mèo này cũng hay đấy: không sợ sói và biết đạp...cây nữa chứ=)
thanks người đẹp......>:)

dinhtai

Thành viên
cây đẹp. mà con mèo này phải thịt đi không thì hôm sau nó lại nhảy làm đổ tiếp đó em. kiếm 5 con nấu cao luôn