Cây LS Đổ bị tai nạn...

lnvinh

Super Moderator
Cây này rất đẹp, nhưng hiện tạo cành làm hơi gượng đó SH, cành đổ sao em lại uốn cong lên làm nó song song với cành ngọn sau này nhìn xấu lắm đó, nên uồn cho nó đổ xuống hẳn luôn nhìn sẽ đẹp hơn.

hung78

Quản lý
phải cho con mèo ăn ngon mới đúng e à vào chậu mới hợp hơn.mà sợ thì chuyển a đi

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự
Thanks Bác! Chậu cũ ko sao Bác ạ!

Cây trong chậu mới thich hợp hơn, sao không ràng chậu lại tránh trường hợp chó, mèo, hay giông gió làm ngã?

Inin2009

Thành viên tích cực
Show hàng để chơi Tết thì nói luôn đi, lại đổ thừa cho con mèo, con chó này nọ, khổ thân tụi nó.

vucongthin

Thành viên Mua Bán
Nếu tui là con mèo tui sẽ làm gãy chi số 1 :p. Cái tội làm bể chậu mà không làm gãy chi 1 nên làm thịt con mèo đi bác Sói!

anhmytg1974

Thành viên tích cực
Thấy Sói để cây trên lưng con voi cheo meo mìmh lại lo có tai nạn cho em nó quá... cây nầy hơi bị đẹp à nha ...chúc mừng nha người ae !

TUANKHANH

Moderator
Cây đẹp quá Sói, bữa đó anh mà qua sớm thì giờ nó ở trong này rồi đó :p. Vài năm nữa em nó làm khối anh chết nhỉ

vivu

Thành viên tích cực
có lẻ nhờ con chó và mèo nên c âymới được như vậy

chúc mừng bạn có cây đổ đẹp

Híc...em nó có thù oán gì với bọn Chó và Mèo mà khổ quá các Bác ạ!
Trên đường ra Bắc đã bị 1 con Chó nhấc ra khỏi chậu và hành cho te tua...may rồi cũng thoát nạn.
Hôm nay thì lại bị con Mèo nhà hàng xóm đá cũng tung ra khỏi chậu.
Trời lạnh vậy mà em cũng đành phải thay chậu và chất trồng mới cho em nó, hy vọng sau lần này em nó vẫn khỏe mạnh. Híc...
Mai em sẽ thịt con Mèo.....

Ở nhà Chủ cũ:

Vừa thay chậu và chất trồng mới xong:

longduyen

Thành viên tích cực
Cây điệu và đẹp. Chúc mừng bác Sói.
Nhưng Sói mà không chị được mèo thì phải xem lại là sói gì đấy nhé.

mrhuynh482

Thành viên tích cực
Tội nghiẹp em nó chắc lần này sẻ không sao nhưng cả đời e chắc sẻ nhiều phen tơi tả vì bị "sói hoang" hành hạ đó a!:p

ledinh1081

Thành viên tích cực
Thơm phức, cả thịt mèo lẫn cây. chú Sói đúng là tái ông mất dái nha...:-j:-j:-j , ý wen mất ngựa chứ!

Sói Hoang

Quản lý mới
cây đẹp. mà con mèo này phải thịt đi không thì hôm sau nó lại nhảy làm đổ tiếp đó em. kiếm 5 con nấu cao luôn
keke....đang ặt bẫy anh ơi!
Cây này rất đẹp, nhưng hiện tạo cành làm hơi gượng đó SH, cành đổ sao em lại uốn cong lên làm nó song song với cành ngọn sau này nhìn xấu lắm đó, nên uồn cho nó đổ xuống hẳn luôn nhìn sẽ đẹp hơn.
hi....em tưởng vậy nó mớiaán tượng vì ko ggiống các cây khác!
Ra Tết cây khỏe em sẽ chỉnh lại ạ!
Thanks anh!
phải cho con mèo ăn ngon mới đúng e à vào chậu mới hợp hơn.mà sợ thì chuyển a đi
:p em cho con Mèo này uống nước Dừa trong nồi lẩu...
Ai bảo là Sói, mèo nó ghét là phải :D
Mấy tháng trước cây Sam Núi còn bị 3 con Gà nhà hàng xóm nhảy lên bới gốc, ông hàng xóm đứng đó nhưng mình bực quá cũng lấy cây chọc mấy con Gà tơi tả, thế tối hôm đó nhà ông ấy có thịt Gà ăn......
Thanks Bác! Chậu cũ ko sao Bác ạ!

Cây trong chậu mới thich hợp hơn, sao không ràng chậu lại tránh trường hợp chó, mèo, hay giông gió làm ngã?
Thanks Bác! cháu để em nó chỗ an toàn hơn rồi Bác ạ!
Cây đẹp thật,nếu có mệnh hệ gì thì cũng thật đáng tiếc.
[-O< hy vọng em nó ko sao.
Thanks người đẹp!
Show hàng để chơi Tết thì nói luôn đi, lại đổ thừa cho con mèo, con chó này nọ, khổ thân tụi nó.
:-w cái bụng nhà ngươi xấu lắm à...
Mai ta bảo đám BD ở cái Làng này cạch mặt nhà ngươi ra à...
em đang thắc mắc là ko biết lúc nào con mèo sẽ được thịt=D>=D>=D>=D>=D>
Chủ Nhật vừa rồi ko đi, giờ thì để ra Tết nhé...~:>