Cây khế kiếng nhà mình mời các bác đánh giá

MinhThuy64

Thành viên mới
Mình là mem Đà nẵng hôm nay mạn phép up vài hình ảnh cây khế nhà mình lên để AE xem và đánh giá nhé !
Thanks !

cây tuy không lớn nhưng đến mùa ra trái rất nhiều​

Các bác cứ đánh giá thoải mái nhé ! :) Thanks​

quocnguyen_hcm

Thành viên tích cực
Cây này vào khoảng 100K ..........................................................................................................................................................................................................(tiền bán trái nếu là khế ngọt 1k/ trái) còn cây em ko rành

Bonsainghiepdu

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Cây khế kiếng nhà mình mời các bác đánh giá

Cây này bạn tính thế nào? Để um tùm vậy chơi trái à?[-(

xxXTHANHLONGXxx

Thành viên

Cây này vào khoảng 100K ..........................................................................................................................................................................................................(tiền bán trái nếu là khế ngọt 1k/ trái) còn cây em ko rành
Cây này vào khoảng 100k=)) <<<đây là giá bạn đưa ra mà...(tiền bán trái nếu ngọt 1k/ trái) CÒN CÂY EM KO RÀNH,người ta thường nói...thì hay ngóng mà...thì lại hay nói, trường hợp này có vẻ đúng!!!
có vẻ nhận xét và đánh giá hơi vấp nhỉ?100k nếu bạn có 100 cây như thế bạn có thể bán cho mình!mình trả thêm cho bạn 500k tiền vận chuyển + 100k tiền cây = 600k okie ;) alo bất cứ lúc nào nhé!!!
người yêu cây có lẻ chắc ko tính giá trị cây bằng tiền đâu he he he...100k chưa mua được cái chậu ấy nhỉ!

MinhThuy64

Thành viên mới

Cây này bạn tính thế nào? Để um tùm vậy chơi trái à?[-(
Thanks bạn đã quan tâm " phát biểu " ý kiến
Vì mình thấy gốc to đẹp thì " để chơi " không muốn tỉa ! :)

satruky

Thành viên tích cực

Thanks bạn đã quan tâm " phát biểu " ý kiến
Vì mình thấy gốc to đẹp thì " để chơi " không muốn tỉa ! :)
Nếu muốn quạ trả vàng thì để vậy chơi, nếu muốn tiền thì bạn phải tạo dáng cho nó nhé.

MinhThuy64

Thành viên mới

Cây này vào khoảng 100k=)) <<<đây là giá bạn đưa ra mà...(tiền bán trái nếu ngọt 1k/ trái) CÒN CÂY EM KO RÀNH,người ta thường nói...thì hay ngóng mà...thì lại hay nói, trường hợp này có vẻ đúng!!!
có vẻ nhận xét và đánh giá hơi vấp nhỉ?100k nếu bạn có 100 cây như thế bạn có thể bán cho mình!mình trả thêm cho bạn 500k tiền vận chuyển + 100k tiền cây = 600k okie ;) alo bất cứ lúc nào nhé!!!
người yêu cây có lẻ chắc ko tính giá trị cây bằng tiền đâu he he he...100k chưa mua được cái chậu ấy nhỉ!
bạn nói đúng ! tiền vận chuyển "em nó " về đến nhà ( cách 2 cây số ) cẩu vào sân là 500k rồi .
chắc bạn Quocnguyen chưa bao giờ mua cây khế nào nên nói vậy thôi :-@
Vì mình đi làm suốt ko có free time nên chưa cát tỉa chăm sóc " em nó "
Thanks bạn nhiều

honglong237

Thành viên tích cực
cây này , kiếm cái chậu Hải Phòng chạm trổ đẹp , trồng trước cửa, chơi quả thôi , cũng phê lun. quả khế = cục vàng cả nhà phát tài lộc :D

nhatphuong01

Thành viên
Cây này có bộ gốc đẹp đấy, đã mất công bê em nó ngồi vào ghế sao ko cắt tóc cho em nó luôn, nhìn quả là bít em nó đang buồn đó nha :-@

quykbnn

Thành viên mới
Bạn có ý định bán cây khế này không? bán thì bao nhiêu vậy bạn. Mình cũng chưa chơi cây nào cả nhưng thấy hay hay nên mạn phép hỏi. Xin cảm ơn. Bạn ở Đà Nẵng hả? ở đâu vậy? Mình cũng ở Đà Nẵng.

Người Rừng

Thành viên tích cực
Cây khế khủng và nhìn cũng rất đẹp, anh chỉ cần uốn chi theo hình cái ô là đẹp rồi anh ạ, để cành già quá khó uốn đó anh.