cây gì đây trời ,sao lắc quá vậy

hungbonsai

Thành viên tích cực
cái cây này nếu nhu nuôi một cây linh sam từ nhỏ đến lớn để có mô hình thây thiên nhiện tạo ra cây này thì cần học ông thầy này rồi ,

thua ong này

vì ong nay dong la kim ,con cay do lá hơn to ,to nhu lá xanh mien nam ,hinh trai tim

linhbaby

Thành viên tích cực
Cây này hình như uống thuốc lắc quá liều rồi anh Hùng ơi. Lắc gì mà lắc dữ. Thanks anh chia sẻ

hungbonsai

Thành viên tích cực
cây trên là cây gừa cây dưới là hoa giấy phải k anh
2 cay deu mot chuan loai ,bong mau vang , hoac mau trang tuy ,nen ra bong vang hay trang deu choi tot ,anh em nao đào cây núi vào xem sẽ nhận ra ,
==================================
Chưa biết tên gì hả anh?
anh biết chứ ,nhung đẻ anh em đoán cho vui ,nó thuôc thân dây ,nên cỡ này cung là già khú đế rồi nên mới được như vầy
==================================
Trăn ...........ở vườn bách thú sổng chuồng!!!!!!!!!!!!!!!!
hiiiiiiiiiiiii,cây này để hình mẫu em uống mấy cây linh sam nhánh cho vui

xqnc24

Thành viên tích cực
nghe gia chủ nói hai em này có tên là cây ve chiều lá giống lá cây lâm vồ nhưng nhỏ hơn chỉ bằng 1/3 thôi, hoa màu vàng khá đẹp. đó là thông tin mình vừa thu thập được chia sẻ với ae

hungbonsai

Thành viên tích cực
Cây này là cây Rạng Đông.Dòng này đa số thân cây nào cũng vậy.Nhưng thân đẹp như cây này thì thật là hiếm
cái này chính xác nè, rạng đông hay ve chiều , đều có tên dịa phuong hay gọi ,

bqvquang

Thành viên tích cực
cái này chính xác nè, rạng đông hay ve chiều , đều có tên dịa phuong hay gọi ,
Cây này chắc chắn ko phải Ve Chiều.Và Ve Chiều là Ve Chiều chứ ko thể là Rạng Đông.Nếu là Ve Chiều thì anh trúng lớn rồi đó

hungbonsai

Thành viên tích cực
Cây này chắc chắn ko phải Ve Chiều.Và Ve Chiều là Ve Chiều chứ ko thể là Rạng Đông.Nếu là Ve Chiều thì anh trúng lớn rồi đó
cay ve chieu em , chứ rạng đông láhoi dai dai hoa như ,kèn , nên lá này ko phai rạng đông đâu,em có thể tim gogole ra cây rạng đông nhung dòng lá của rạng đông không hề phải cay này, cây này anh mua là cây ve chieu ,hoa vàng , khong phải hoa cam nhu cay rang dông va lá của cây rạng đông nó ko trai tim nhu lá ve chieu

Caycanhdep123

Thành viên
nghe gia chủ nói hai em này có tên là cây ve chiều lá giống lá cây lâm vồ nhưng nhỏ hơn chỉ bằng 1/3 thôi, hoa màu vàng khá đẹp. đó là thông tin mình vừa thu thập được chia sẻ với ae
(Cầm đèn chạy trước Ô tô)///////////////