Cây của Ratthichbonsai

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự
Chào các bạn,

Mới gia nhập diển đàn xin chủ nhà cấp cho tôi một khoảnh nhỏ đất để lập một mảnh vườn nho nhỏ hầu chia xẻ cùng anh em.
Xin cám ơn trước.
Đầu tiên là ảnh khoản vườn của tôi.
Xuân

lnvinh

Super Moderator
Anh Xuân đang sống ở nước ngoài là 1 thành viên kì cựu của IBC, nhờ anh Văn cấp đất lập vườn cho anh Xuân.
Chúc mừng anh Xuân đến với diễn đàn, diễn đàn lại có thêm một thành viên ở nước ngoài, rất mong anh nhiệt tình tham gia tạo cầu nối để bonsai Việt Nam có thêm cơ hội giao lưu với nước ngoài.

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự
Cám ơn anh Vinh đã đề cao tôi quá đáng, tôi hứa sẽ cố gắng làm đến đâu hay đến đó.

Xuân

vincentvo1975

Thành viên tích cực
cho em hỏi anh Xuân hiện đang sống ở đâu vậy? ko biết có gần nhau ko nếu mà có thì có diệp naò ghé thâm vườn anh nhé

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự
Cùng anh Vinh,
Tôi ở gần Washington DC anh ạ, nếu anh ở gần thì quá tốt, bằng không thì lúc nào có dịp đến vùng tôi ngụ xin cứ liên lạc qua đt (703)978-1128.
Thân

Xuân

Ngộ Sĩ

Thành viên tích cực
Chào các bạn,

Mới gia nhập diển đàn xin chủ nhà cấp cho tôi một khoảnh nhỏ đất để lập một mảnh vườn nho nhỏ hầu chia xẻ cùng anh em.
Xin cám ơn trước.
Xuân

Cháu chào Bác!!!
Cảm nhận đầu tiên của cháu về khu vườn của Bác thật tuyệt,Rất gần gũi với thiên nhiên.Một khu vườn như mong ước của cháu.
Vườn của Bác rất gọn gàng,sạch sẽ và có sắp đặt một cách khoa học.
Rất mong nhận được sự chia sẻ kinh nghiệm làm và chơi cây Bonsai của Bác qua khu vườn này.
Thanks!!!
Ngộ Sĩ!

bigbabol

Moderator
Cháu chào Bác!!!
Cảm nhận đầu tiên của cháu về khu vườn của Bác thật tuyệt,Rất gần gũi với thiên nhiên.Một khu vườn như mong ước của cháu.
Vườn của Bác rất gọn gàng,sạch sẽ và có sắp đặt một cách khoa học.
Rất mong nhận được sự chia sẻ kinh nghiệm làm và chơi cây Bonsai của Bác qua khu vườn này.
Thanks!!!
Ngộ Sĩ!
cùng ý kiến với em định viết nhưng may quá em đã thay lời muốn nói
đại diện ngành đất đai con xin cấp cho chú quyền sử dụng đất:">:-*

vinhson1204

Thành viên tích cực
vườn cây thiết kế trang nhã đẹp quá A Xuân ơi ! chức mừng a có 1 vườn cây đẹp !

bonhuen0.1

Thành viên tích cực
vườn nhỏ mà đẹp quá. quy hoạch rõ ràng. mà không biết mấy cây ra sao. thân

dinhthaidic

Thành viên tích cực
Chào các bạn,

Xin cám ơn trước.
Xuân

Hình ảnh khu vườn bác Xuân bây giờ khác ngày xưa nhiều quá. Cây cũng có mới nhiều, chào mừng bác đến với DĐ

TTrung

Thành viên tích cực
Hic,có lẽ nên gọi là Bác cho trẻ chứ đúng ra thì có thể gọi là Ông rồi.Bác 71 tuổi rồi ạ?Vườn Bác nhìn thích quá!

Người Rừng

Thành viên tích cực
Hay quá! Bác ở tận Washinton, ở nơi đó bộn bề công việc mà Bác vẫn dành thời gian tạo lập được một khu vườn rộng và có nhiều tác phẩm bon sai đẹp như vậy quả là tuyệt vời, mong rằng diễn đàn này là nơi Bác có thể chia sẻ những niềm vui, nỗi buồn của người xa quê hương đất nước, được thường xuyên giao lưu cùng Bác là niềm vinh hạnh đối với Người Rừng, xin chúc Bác luôn mạnh khỏe, hạnh phúc, có nhiều niềm vui trong cuộc sống!

camauteur

Thành viên
Khu vườn tuyệt quá bác Xuân ơi!...hơn cả tuyệt vời :) Mong bác chụp từng cây một để mọi người thưởng thức nhé. Thanks bác!

bonsaiviet_007

Thành viên tích cực
cây của bác đẹp quá bác khá nhiều tuổi rồi nhỉ.mong bác chia xẻ kinh nghiệm cho anh em trong diễn đàm cùng học hỏi nhé

tanthang_mobile

Thành viên
Chào các bạn,

Xin cám ơn trước.
Xuân

chào bác .bác có mảnh vườn ấn tượng quá.cháu ước gì một ngày nào đó cháu có mảnh vườn giống như của bác

Trần Hùng

Thành viên tích cực

Nhìn toàn cảnh khu vườn của bác, em rất thích. Đón đợi bác chụp hình từng cây một để anh em thưởng thức.
Cảm ơn!

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự
Chào các bạn, mới gia nhập diễn đàn, được các bạn nhiệt tình khen ngợi tôi rất lấy làm mừng. Tôi mê cây cảnh củng đã trên 20 năm nay rồi, củng tạo và sở hữu được một số cây tạm gọi là xem được.Để giao lưu và cùng nhau chia xẻ kinh nghiệm củng như hình ảnh, mong các bạn thành thật cho ý kiến vì thật ra củng có nhiều cây chưa được như ý lắm nên mọi đóng góp sẽ đuợc thu nhận với tinh thần cầu tiến và biết ơn. Để rồi từ từ sẽ up lên những ảnh cây của tôi đã và đang có.
Mới xem xong trân cầu cà na nà người Mỹ gọi là football giờ bên này củng nữa đêm rồi xin up vội một tấm hình cây dưới tuyết để các bạn xem. Hẹn mai tiếp tục, chúc các bạ một nửa ngày còn lại thật vui.
Xuân

tanthang_mobile

Thành viên
Chào các bạn, mới gia nhập diễn đàn, được các bạn nhiệt tình khen ngợi tôi rất lấy làm mừng. Tôi mê cây cảnh củng đã trên 20 năm nay rồi, củng tạo và sở hữu được một số cây tạm gọi là xem được.Để giao lưu và cùng nhau chia xẻ kinh nghiệm củng như hình ảnh, mong các bạn thành thật cho ý kiến vì thật ra củng có nhiều cây chưa được như ý lắm nên mọi đóng góp sẽ đuợc thu nhận với tinh thần cầu tiến và biết ơn. Để rồi từ từ sẽ up lên những ảnh cây của tôi đã và đang có.
Mới xem xong trân cầu cà na nà người Mỹ gọi là football giờ bên này củng nữa đêm rồi xin up vội một tấm hình cây dưới tuyết để các bạn xem. Hẹn mai tiếp tục, chúc các bạ một nửa ngày còn lại thật vui.
Xuân

hai em bị tuyết phủ có phải thông không bác.nhìn đẹp quá