Cây Cảnh Hưng Yên

hocap

Thành viên mới
Trả lời: Cay Canh Hung Yen

chán nhỉ, chẳng thấy bác nào ở Hưng Yên vào post hình lên để quảng cáo cây cho HY gì cả?!

xuanhieu220681

Thành viên

bác hocap còn cây nào thì post lên đi.hôm nào về nhà post mấy cây nha em cho cac bac xem.hôm qua anh có xem cây thị của em không?e mới post hôm qua.

Kybinhso6

Thành viên mới

Chào các anh em Hưng yên! Em ở Yên Mỹ, Yên Mỹ phong trào cây cảnh bắt đầu nhen nhóm và cũng có một vài bác chơi cây tầm tầm nhưng em chưa thăm được vườn cây nào nên không có thông tin để trao đổi thêm.
Em mới bắt đầu thích cây được gần một năm vì vậy chưa có cây cảnh nào đẹp để giao lưu cùng anh em nhưng rất mong có nhiều dịp gặp gỡ và giao lưu để học hỏi.

Thích Đủ Thứ

Thành viên tích cực

Chào các anh em Hưng yên! Em ở Yên Mỹ, Yên Mỹ phong trào cây cảnh bắt đầu nhen nhóm và cũng có một vài bác chơi cây tầm tầm nhưng em chưa thăm được vườn cây nào nên không có thông tin để trao đổi thêm.
Em mới bắt đầu thích cây được gần một năm vì vậy chưa có cây cảnh nào đẹp để giao lưu cùng anh em nhưng rất mong có nhiều dịp gặp gỡ và giao lưu để học hỏi.
Bạn ở Yên Mỹ là chỗ nào vậy? Mình đang làm việc tại Nghĩa Hiệp. Nếu bạn ở gần, rảnh mình qua chơi :D

hocap

Thành viên mới

bác hocap còn cây nào thì post lên đi.hôm nào về nhà post mấy cây nha em cho cac bac xem.hôm qua anh có xem cây thị của em không?e mới post hôm qua.
Sao bạn k post vào Chủ đề này cho AE Hưng Yên tiện theo dõi nhỉ?

truyenhanh

Thành viên mới

Cuối tuần này mình đi văn giang hưng yên một chuyến có bạn nào ở văn giang có thể chỉ dẫn cho mình một số nhà vườn bán cây cảnh giá cả bình dân thì giới thiệu cho mình một vài địa chỉ để mình mua một vài cây về chơi tại nhà được không !
(cách liên lạc với mình là nháy vào số máy 0948 127226 để mình gọi lại!)
Trân trọng cảm ơn và rất vui được làm quen.;)

ducduyqlxh

Thành viên mới

Em chào cả nhà. em mới mua được cây Sanh này, các bác xem và đánh giá nhé. các bác góp ý hộ em xem có phải làm lại tán và phối đá lại k với ạ. thank's các bác nhiều

Còn đây là cây nhà bác chủ vườn mà em đã mua cây ở trên.

tiếp...

Khúc Văn Thái

Thành viên mới

bác ở chỗ nào hy vậy. tôi cung ở hy đây
nhà tôi cũng có một số lượng lớn cây sanh thế đang cần người tư vấn

sungbs

Thành viên
Cây tiền tỷ, tiền trăm của bác tên là........This image or video has been moved or deleted. Hix hix bác dùng upload của diễn đàn up lại để mọi người x.....em........xem

hocap

Thành viên mới
Em cũng biết bác ducduyqlxh, nhà bác ý ở TP Hưng Yên ý ạ. nhà bác Thái ở đâu? hôm nào rảnh mấy AE rủ nhau đến nhà bác chơi.

tranthenghiep

Thành viên mới
Chào các bác em ở An Vĩ - Khoái châu. Hi em đang học trồng cây cảnh. Các bác ai ở khoái châu thì cho em đến học tập với ạ! Xã em nghèo quá lại không có nghề gì . Dân văn giang họ trồng cây giỏi lắm xã em cũng nhiều người thích trồng cây nhưng không có kĩ thuật lên hiệu quả kinh tế chưa cao.